• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lonely Cat Games SmartMovie v4.01 S60 SymbianOS (Full)

thanngocthinh

anh Thắng ơi!
e mới dùng con n70 thấy cái sm 4.01 hay wa down về xài mà nó cứ đòi key kô ah.a cho e với nhé. Device serial number: 359381007680821.
thank a nhiều nhé.=D>

palour

Chán máy bạn xin C.O.D.E làm chi cho mệt, đánh vô rồi sâu đó nó bắt phải kiểm tra cũng như không ah

ngocthanhdhgtvt

Chán máy bạn xin C.O.D.E làm chi cho mệt, đánh vô rồi sâu đó nó bắt phải kiểm tra cũng như không ah
Ko biết thì đửng phát ngôn linh tinh, dùng SmLoader hí, khj nhập ken và dùng smloader thì vẩn bị check, sau đó cài đè smovie lần nua va sau đó dùng smloader mỡ là ok

Posted via Mobile Device

jimmyvn88

Ko biết thì đửng phát ngôn linh tinh, dùng SmLoader hí, khj nhập ken và dùng smloader thì vẩn bị check, sau đó cài đè smovie lần nua va sau đó dùng smloader mỡ là ok

Posted via Mobile Device

với những mem mới dùng S60 thì cài bản 1ic0n ấy, như là dùng SM full luôn:D

NGUYENTRANDUNG

Mình tặng các bạn 1 Skin rất đẹp dành cho SmartMovie 4.01 nè SKIN_For SmartMovie4.01
khi down cac ban nhâp pass là" hjeu" nhé..
Posted via Mobile Device

Không biết skin bạn lấy từ đâu nhưng mình đang làm 1skin kết hợp edit giữa dotsis teamp và MF cùng Lovepro khá bờ rồ, hẹn sẽ ra mắt vào 1 bài post gần đây:D

onlylove80

Không biết skin bạn lấy từ đâu nhưng mình đang làm 1skin kết hợp edit giữa dotsis teamp và MF c�ng Lovepro khá bờ rồ, hẹn sẽ ra mắt vào 1 bài post gần đây:D
Mình lượm được trên mobile9.com Dũng ah. Test thử thấy đẹp nên post lên cho mọi người.
Nghe bạn nói thấy hay wá. Vậy sớm cho ae đc thưởng thức NewSkin nhé.

Chỉnh sửa cuối:

onlylove80

Nếu không đoán nhầm thì đây là skin của MF mà mình đã thêm vào SM 4.01 tại gocmobile.net với cái tên topic: Smartmovie 4.01 Việt hoá new skin hoàn thiện nhất

mình cung không biết có giống của bạn không :-??nhưng đây là Skin rất đẹp..mình lượm được trên Mobile9. ac nhất là khi add skin này vào thì SM việt hóa trở thành Eng hóa=))=))

NGUYENTRANDUNG

mình cung không biết có giống của bạn không :-??nhưng đây là Skin rất đẹp..mình lượm được trên Mobile9. ac nhất là khi add skin này vào thì SM việt hóa trở thành Eng hóa=))=))

Đã bung giống hệt. Ừm. Trang web đó những member cũng nhặt của người khác mà up thôi. Skin và lang đều nằm trong 1 tập tin mà bạn. Nếu bạn đổi skin thì tất nhiên tệp lang cũng đổi theo>>English or Vietnames. Muốn dùng skin khác chỉ cần việt hoá xong add skin đó vào. Ok. New skin+Việt hoá=1 file

Dưới đây là SM 4.15 VIET-ENG mà mình đã thực hiện từ rất lâu cái Skin mà mịch add vào giống hệt của bạn đây

Chỉnh sửa cuối:

lucky_luong

Xin cho hỏi khi mình cài chương trình SM vào máy và đã sài OK. Sau khoảng thời gian sử dụng thì bị tình trạng lỗi là khi nhấp vào biểu tượng MSload thì nó lại không chạy chương trình. Sau đó mình xóa và cài lại thì nó báo là Bộ nhớ đầy xin xóa một vài dữ liệu. Nhưng bộ nhớ máy và thẻ còn rất nhiều. Mình sử dụng N72 nếu ai biết tình trang trên xin hướng dẫn giúp. Tks