• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lonely Cat Games SmartMovie v4.15 S60v5 FULL!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Lonely Cat Games SmartMovie v4.15 S60v5 SymbianOS9.x Unsigned FULL

SmartMovie là một PM chơi video trên thiết bị di động của bạn, với một công cụ chuyển đổi tiện lợi tương ứng cho các máy PC. Với công cụ chuyển đổi, bạn có thể chuẩn bị bất kỷ video clip nào để có thể chơi trên điện thoại di động của bạn một cách tối ưu nhất.

MỘT SỐ ĐẶC ĐIỂM CỦA PHẦN MỀM:

* Định dạng AVI chuẩn, cho phép bạn xem trước khi chuyển đổi các tập tin trên máy PC của bạn .

* Ngoài ra PM còn phát được các chuẩn MP4V, flv và các tập tin định dạng 3GP.

* Người sử dụng điện thoại có thể sử dụng màn hình ở chế độ thẳng đứng hoặc màn hình ngang, sử dụng chế độ FULL màn hình của điện thoại.

* Chỉnh sửa lại để sử dụng toàn bộ diện tích màn hình.

* Hỗ trợ cho phụ đề - cho phép bạn xem phim trong nhiều ngôn ngữ khác nhau.

* Công cụ chuyển đổi trên máy PC dễ dùng - có thể xem trước video trên PC, chọn phần bạn muốn chuyển đổi, thay đổi chuyển đổi chất lượng.

* Chuyển đổi codecs được hỗ trợ, do vậy bạn có thể sử dụng các bất kỳ đoạn phim có codecs tải về từ Internet.

* Chuyển đổi nhanh gấp 5 lần khi phát.Bạn sẽ chuyển đổi toàn bộ phim chỉ trong vài phút .

* PM cung cấp chất lượng hình ảnh tốt nhất có thể.

* Bạn có thể tùy chỉnh những thông số (độ sáng, ngôn ngữ, âm lượng, và nhiều hơn nữa).

* Giao diện thân thiện với người dùng - xem phim, không tốn nhiều thời gian cài đặt.

CÁC BƯỚC CÀI ĐẶT:

1. Cài đặt "Lonely.Cat.Games.SmartMovie.v4.15.S60v3.S60v5.Sym bianOS9.x.Unsigned.Modified.SiS" vào đầu tiên.

2. Sau đó sao chép "GangClub.bin" đến "!: \ Private \ a000b868"

3. Cuối cùng là cài đặt file "SM.Signed.SiS"

Sau khi làm các bước này, bạn sẽ có 2 biểu tượng cho SmartMovie. Khi phiên bản KR bị lỗi, bạn chỉ cần mở bản kia và xài tiếp tục.

Chỉnh sửa cuối:

alphablue90

cho mình hỏi, bản này có bị lỗi không nhận định dạng như bản 4.1 ko???bản 4.1 có 1 số file flv ko đọc được:-/

nolove_hn

E đã cài xong bước 1 và 2. nhưng khi cài file "SM.Signed.SiS" thì nó báo Update Error. bị sao vậy anh. nhưng e vẫn thử vào smart movie thì vẫn thấy vào đc. nhưng ko biết đã full chưa. mà cái này xem mp4 vẫn giật gê quá.xem ko nổi. hix.

Kojiro

Super V.I.P
cho mình hỏi, bản này có bị lỗi không nhận định dạng như bản 4.1 ko???bản 4.1 có 1 số file flv ko đọc được:-/

FLV vẫn vậy thôi, nó chỉ hỗ trợ 1 định dạng flv, một số file flv vẫn ko xem được nhé!

E đã cài xong bước 1 và 2. nhưng khi cài file "SM.Signed.SiS" thì nó báo Update Error. bị sao vậy anh. nhưng e vẫn thử vào smart movie thì vẫn thấy vào đc. nhưng ko biết đã full chưa. mà cái này xem mp4 vẫn giật gê quá.xem ko nổi. hix.

Định dạng mp4 nhất là các file quay bằng máy thì đúng là SM coi giựt lắm :)

BuuPhucCT

Well-Known Member

Coi nó có giới hạn time không là biết liền mà bạn. bản TRIAL chỉ cho xem 60P thôi còn bản FULL thì không có giới hạn đó.;;)

nolove_hn

E chưa xem hết 60p nên ko rõ là full chưa. hiện giờ chạy vẫn ổn. có điều là xem avi cũng bị giựt giựt. vừa nãy xem mp4 giựt quá nên e convert sang avi xem thử. nhưng cũng bị giựt. mà file đó là clip nhạc ngắn rất nhẹ đúng cỡ chuẩn của 5800 640x360 (khoảng 25Mb thôi). xem 1 file avi khác nặng hơn (khoảng 175 Mb) nhưng độ phân giải ko đúng cỡ chuẩn (400x304) thì lại ko thấy giật. :-?

insoul

Xem bị giật quá, ko bằng cái real player có sẵn trong máy. Bác nào còn có pm nào hay ko?

daolong83

Mình cài cái này vào máy 5800, ban đầu thì dùng bình thường, nhưng gần đây tự nhiên khi mở clip thì chương trình tự tắt, gỡ đi cài lại vẫn bị, có bạn nào biết cách khắc phục không? làm ơn chỉ giùm mình với? mình cảm ơn trước!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình cài cái này vào máy 5800, ban đầu thì dùng bình thường, nhưng gần đây tự nhiên khi mở clip thì chương trình tự tắt, gỡ đi cài lại vẫn bị, có bạn nào biết cách khắc phục không? làm ơn chỉ giùm mình với? mình cảm ơn trước!

PM này có 2 icons lận. Khi nào bị block thì bạn mở icon còn lại rồi thoát ra. Sau đó mở lại icons bản FULL thì sẽ xem tiếp được.

devil13

ngoài diễn đàn có bản cracked khác cài vô chỉ còn một file , ko cần phải rườm rà nửa đâu bạn..chúc may mắn

BuuPhucCT

Well-Known Member
ngoài diễn đàn có bản cracked khác cài vô chỉ còn một file , ko cần phải rườm rà nửa đâu bạn..chúc may mắn

Bản 1 icons này khi bị block thì bác sỹ bó tay nhé bạn còn bản 2 icons này tuy hơi rắc rối nhưng khi bị block vẫn còn tái sử dụng được. Tuỳ theo bạn chọn thôi.