• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LonelyCatGames SmartMovie v4.00

Status
Không mở trả lời sau này.

Kieu_Phong

LonelyCatGames SmartMovie v4.00

Với những tính năng mới nổi bật

* Trình phát Video chuẩn định dạng AVI, cho phép xem các tập tin được chuyển trên PC của bạn
* Bây giờ cũng có thể phát định dạng MP4V và 3GP
* Có thể xem ở chế độ portrait hoặc landscape, sử dụng được toàn bộ kích thước màn hình của điện thoại
* Hỗ trợ phụ đề - cho phép bạn xem phim trong nhiều ngôn ngữ khác nhau
* Phù hợp với nhiều bộ chuyển đổi trên PC
* Tùy chỉnh trình phát (độ sáng, ngôn ngữ, khối lượng, thời gian và nhiều hơn nữa)
* Giao diện thân thiện khi xem phim, không lãng phí thời gian cài đặt cấu hình che khuất
Phiên bản 4.00 với cái nhìn mới, bằng cách sử dụng chủ đề hệ thống (trên Symbian), hình nhỏ trong tập tin trình duyệt, hỗ trợ cho định dạng tập tin mp4 và 3gp <Hot>

http://www.mediafire.com/?zznmzvzztty
or
http://vnnshare.com/download.php?file=386077881

PhamQuang

Manager
Xóa tất cả các bài liên quan hỏi, đưa số ĐK hoặc liên quan tới CR sản phẩm.
Đề nghị các bạn dùng hình thức khác, nếu quan tâm.
Trong Topic này chi mang nội dung giới thiệu, đánh gía phần mềm mà thôi.

neobabe

-Smart Movies v4.0 S60 2nd [HOT]-

Chương trình quá nổi tiếng ko cần phải giới thiệu nhiều :D
Mặc dù chưa có cr hoàn chỉnh , nhưng vẫn có cách xài free nó. giao diên rất cool, đặc biệt đã tích hợp thêm định dạng 3GP cho phiên bản này.tuy thêm một số công đoạn nhưng làm một lần xài mãi mãi :D
Một số hình ảnh trên máy tớ nè.

Trước tiên là tải bản SmartMovies v4.0 và k@y đi kèm.

Smart Movies v4.0 + Kiki

Sau đó làm tiếp theo thứ tự sau:
1. Cài và regis với code đi kèm.
2. Nó sẽ bắt check thì cứ bấm No (yes cũng đc nhưng ko thành công :D )
3. SM sẽ tắt.
4. Cái này bắt buộc có nè: máy phải có cài FExplore . Nếu máy chưa cài thì bạn có thể tải bản full tại đây: FExplore v1.18 Beta Full
5. Mở FExplore lên.Vào thư mục chứa file video cần xem bằng Smart Movies 4.0.
6. Chọn OPEN WITH > Mục file extension > chọn .3GP.
7. Mục Application > chọn Smart Movies
8. Tiếp thì chọn Options > rùi Save lại.

ok, bây giờ thì chỉ việc thưởng thức trên SM 4.0 mà ko đòi Check nữa. ngon rùi nhá >:). Nếu muốn xem phim AVI thì chỉ việc làm tương tự là ok thôi. :)

Nguồn Ledmobile

bumc1606

Không bắt buộc có FExplore mình cài Xplore mở lên bình thường mà không dài dòng như cách bạn nói, chỉ cần cài xong nhập k@y vào, kiểm tra rồi chọn no, rồi vào Xplore bật lên là ok.

khamnguyen

Không bắt buộc có FExplore mình cài Xplore mở lên bình thường mà không dài dòng như cách bạn nói, chỉ cần cài xong nhập k@y vào, kiểm tra rồi chọn no, rồi vào Xplore bật lên là ok.
bạn này nói đúng nè.mình cài vào nhập kye rồi xài thôi,nhưng ko vào trục tiếp bằng phần mềm SM dc nó báo kết nối rồi thoát,nhưng mình vào bằng cách FEXplore thì coi vô tư,chỉ ghét là phải vảo bằng đuờng kia thôi

neobabe

dùng xplore hình như chỉ xem đc avi thôi.còn nếu mở 3gp thì nó chạy trên xplore luôn. còn FLV thì chưa thử. :(

MinhThang

Manager
Pm thì hay nhưng phải vất vả khi coi quá, nhiều thao tác. Có cách nào gọn hơn không các bạn.

ydu

may minh be key ko co duoc ban co the cho minh xin key duoc ko IME cua minh la 355664001506785 cam on can ban truoc nha

neobabe

cuối cùng thì bản patch đầu tiên dành cho SM4.0 đã xuất hiện.
với bản patch này, thao tác vào SM vẫn chưa hoàn toàn trực tiếp nhưng ko rườm rà như cách trước đây nữa. chỉ cần thêm 1 cái click mà thôi :))
yêu cầu máy phải cài SM và regis với code tớ post ở trang đầu rùi nhá.

1. tải bản patch này về. Patch SM 4.0
2. cài vào máy, máy phải cài python 1.4 trở lên
3. trước khi vào SM chỉ cần kick chuột chạy file patch , rùi chạy tiếp Sm4.0 là ok.

đã test trên con 6 béo .

NMLD

mình dùng được mấy bữa thì nó bắt nhập key,vậy mình phải lấy key ở đâu.Bạn nào biết thì giúp mình với

gily4ever

các bạn ơi! bạn nào có thể giúp mình giải Sim số được ko?vì mình đã down Smartmovie 4.0 về nhưng ko thể nào mà giải Sim số cho N70 của mình!các bạn giúp mình với huhu
my Imei:358080010396786
cảm ơn các bạn nhiều lắm

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
các bạn ơi! bạn nào có thể giúp mình giải Sim số được ko?vì mình đã down Smartmovie 4.0 về nhưng ko thể nào mà giải Sim số cho N70 của mình!các bạn giúp mình với huhu
my Imei:358080010396786
cảm ơn các bạn nhiều lắm

Của bạn đây Sim số đẹp: 20597

gily4ever

Các bạn ơi ko hiểu sao sau khi giải code xong máy mình hiện lên dòng chỉ dẫn phải connect vào internet xem mình sử dụng có hợp lệ ko lạ sao ạ???

MinhThang

Manager
Các bạn ơi ko hiểu sao sau khi giải code xong máy mình hiện lên dòng chỉ dẫn phải connect vào internet xem mình sử dụng có hợp lệ ko lạ sao ạ???

Có 2 Topic về SM bạn hãy xem thật kỹ và làm theo hướng dẫn bạn nhé, nó chỉ muốn kiểm tra số của bạn ý mà.

Status
Không mở trả lời sau này.