• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LONGMAN Dictionary of Contemporary English cho Mobile Pocket Reader

linh2911

Cái này chắc hay lắm nè, để mình cài thử phát, data ~7MB nhiều tử lắm đây:p

kienlua

Tại sao lại post LONGMAN Dictionary of Contemporary English cho Mobile Pocket Reader ở đây? Đây là cho UIQ cơ mà.:-/

CongVoi

Super V.I.P
Tại sao lại post LONGMAN Dictionary of Contemporary English cho Mobile Pocket Reader ở đây? Đây là cho UIQ cơ mà.:-/

Cái này dùng: Mobile Pocket Reader để đọc mà UIQ cũng có chương trình này nên dùng được chứ sao b-)

syvn7154

Em thấy quyển này hay mà lâu rồi không thấy động tĩnh gì cả. Úp lên cho mọi người thấy nha. Hi vọng là em không vi phạm quy định. :D

GMLP

Các bác check thử thấy thế nào? Nhà em có hẳn cả quyển Dictionary giấy dày cộp này, liệu bản Mobile có dc nhiều data như thế ko?

shadow141206

Các bác check thử thấy thế nào? Nhà em có hẳn cả quyển Dictionary giấy dày cộp này, liệu bản Mobile có dc nhiều data như thế ko?

dĩ nhiên là data trong bộ này ko đầy đủ như cả quyển Dictionary giấy dày cộp đc rồi bạn !!! :|:|:|:|

Tuy nhiên, mình thấy bộ này cũng khá đầy đủ đấy chứ !!! Bạn down về thử xem !!!

poly

Rất cần cho những người học tiếng anh,thank bạn nhìu nhìu :D

chipheopda

lay Chua!cam on bo nhieu nhieu nha.tui ghien cai tu dien nay lau roi nhung ma ko tim ra.cam on lan hey.chuc may man!