• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LrcEditor v1.0.1 Việt hoá Ứng dụng tự tạo lyric trên dế yêu

Status
Không mở trả lời sau này.

tiephien1

Đối với những ứng dụng nghe nhạc xem lyric( Lời bài hát) như Jukebox hay TTPod quá pro nhưng lyric ở đâu ra? Kết nối mạng với Jukebox và TTPod mà search àh? Dường như là không thể. Lên pc dùng minilyric để làm thì wá khó với những bạn ko có pc. Dùng xplore để tạo àh? Không wá tốn thời gian. Thế làm sao? . Ứng dụng tớ giới thiệu sau đây sẽ làm được tất trên mobile. Với Lyriceditor v1.0 sẽ giúp bạn hoàn thành tiết kiệm thời gian và đặc biệt đơn giản dễ sử dụng tạo lời bài hát và chỉnh sửa lời bài hát. Ứng dụng được thiết kế dành riêng cho S60v3 nay được chuyển đổi sang S60v2. Ứng dụng chạy trên nền python nên bạn phải cài đặt đủ python và moduls pack.
Lưu ý: Khi đang nghe bài hát bạn chỉ cần ấn phím xanh(phím gọi) để chèn lời vào cho khớp với nhạc. Xong bấm save và chọn nơi lưu. Nên lưu tên lyric và thư mục trùng với nơi đặt bài hát. Chương trình hỗ trợ mã hoá chuẩn UTF-8.
các bạn tự khám phá thêm nhé!

link:http://vnnshare.com/download.php?file=356140137
nhớ thank mình nhé!
nguồn: gsm

d102

rất tuyệt!mình đã tìm soft này lâu lắm rùi ma ko thấy!thank TiepHien nhe!

jimmyvn88

Đối với những ứng dụng nghe nhạc xem lyric( Lời bài hát) như Jukebox hay TTPod quá pro nhưng lyric ở đâu ra? Kết nối mạng với Jukebox và TTPod mà search àh? Dường như là không thể. Lên pc dùng minilyric để làm thì wá khó với những bạn ko có pc. Dùng xplore để tạo àh? Không wá tốn thời gian. Thế làm sao? . Ứng dụng tớ giới thiệu sau đây sẽ làm được tất trên mobile. Với Lyriceditor v1.0 sẽ giúp bạn hoàn thành tiết kiệm thời gian và đặc biệt đơn giản dễ sử dụng tạo lời bài hát và chỉnh sửa lời bài hát. Ứng dụng được thiết kế dành riêng cho S60v3 nay được chuyển đổi sang S60v2. Ứng dụng chạy trên nền python nên bạn phải cài đặt đủ python và moduls pack.
Lưu ý: Khi đang nghe bài hát bạn chỉ cần ấn phím xanh(phím gọi) để chèn lời vào cho khớp với nhạc. Xong bấm save và chọn nơi lưu. Nên lưu tên lyric và thư mục trùng với nơi đặt bài hát. Chương trình hỗ trợ mã hoá chuẩn UTF-8.
các bạn tự khám phá thêm nhé!

link:http://vnnshare.com/download.php?file=356140137
nhớ thank mình nhé!
nguồn: gsm

ko chỉ cần nguồn thôi đâu bạn.còn tên tác giả nữa chứ
tác giả VH là BinkuteBin (NguyentranDung)

tiephien1

uh! tớ thấY PM cũng khá hạy ngày trước muốn làm lời bài hát thì phải dùng đến pc. giờ có thể làm ngay trên dt thì quá tuyệt vời rồi. vì mình vừa thấy trên mạng là post lên cho ae xem luôn chứ đâu đã tes đâu. có gì bỏ qua cho tớ nhé!

tuanhien98

mình làm thử mà giậtkinh khủng, mà chăng bít là ấn nút gọi mấy lần nữa,,nếu ấn 1 lần thì không ổn.nếu ấn nhìu thì nó nhảy về câu đầu càng không ổn...............đề nghị anh em cho thêm hướng dẫn cụ thế hơn.

jimmyvn88

mình làm thử mà giậtkinh khủng, mà chăng bít là ấn nút gọi mấy lần nữa,,nếu ấn 1 lần thì không ổn.nếu ấn nhìu thì nó nhảy về câu đầu càng không ổn...............đề nghị anh em cho thêm hướng dẫn cụ thế hơn.

có bản 2.0 của vokhanhyen rồi
đã up trên diễn đàn tìm thử đi

vokhanhyen

hãy dùng thử LRC create đi ,sẽ pro hơn cái LRCeditor,bởi vì LRCcreate được thế kế đặc biệt cho PM nghe nhạc đỉnh cao TTPOD (thì cũng là cho jukebox)

Chỉnh sửa cuối:

JuRay-Duan

Posted via Mobile Devicekái link kia bị die rùi a ui.

bản này cũ rồi bạn kiếm bản khác mới hơn mà down nhé

line die mất rồi anh ơi

bạn ơi xem lại link cho mình với, ko thể down dc

Cái này thì bó tay rồi, link vnshare nhanh die lắm, chờ xem chủ topic có fix kô đã.

Mà các bạn cũng có thể search phần mềm tạo lyric khác mà, đâu nhất thiết phải dùng pm này. :)

Status
Không mở trả lời sau này.