• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ludimate Sensible Sudoku2 với giao diện khá đẹp hỗ trợ cảm ứng

Inuyasha1987

Mình thấy có cái game sudoku này khá đẹp post lên cho anh em cùng chơi thử, đc crak sau lần thứ 2 vào game

Chỉnh sửa cuối:

tadyluu

mình có down cái game này trên ovi, mặc dù nó ghi free nhưng có 1 hạn chế là mình chơi gần xong thi nó lại bắt đầu lại game, và thường hay kêu reg, vì vậy tốt nhất là có kkk rùi cài

Inuyasha1987

mình viết trong bài rùi mà, mình vào lần đầu thấy có dòng regis nhưng lần thứ 2 vào ko còn nữa và chơi đc hết mà, xem about thì thấy full version đc crak by aDiL nên yên tâm ^ ^. Còn cái kêu reg reg mình thấy nghe nhạc đấy cũng hay đấy chứ, còn ko thích nghe có thể tắt đi đc mà, trong menu chỉnh cái Preferences ấy, chơi thử đi hình ảnh đẹp mà mịn phết ^ ^

Inuyasha1987

Inuyasha tên nghe giống thèn bạn trong Chiến Quốc :)

Oài trước đây cũng có lần ông này hỏi tôi rồi mà, tôi ko có chơi game chiến quốc đâu ^^! Inuyasha là tên nhân vật trong truyện tranh cùng tên của nhật thui

huuloc76

Mình thấy có cái game sudoku này khá đẹp post lên cho anh em cùng chơi thử, mình ko thấy có kèm kkk nhưng test thử thì thấy vào game lần 2 ko còn phải registry nữa nên chắc đc crak rùi :).

j ma k tai dc vay a hai?co may tram byte thi lam an j troi:-?

Inuyasha1987

j ma k tai dc vay a hai?co may tram byte thi lam an j troi:-?

Trong đó có file text có link dow chứ ko up trực tiếp file hay link dow file đã đc xxx đc vì vậy mong bạn thông cảm, đó là quy định của diễn đàn ^^!