• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lưu file của i900

hobach9x

hôm qua Vn thắng.e lên hồ có quay dc mấy cái clip buồn cười lắm.nhưng không hiểu sao sau khi save thì nó có định dạng thế này

trước khi reset main e backup lại file.nhưng nó cũng ra mấy cái định dạng kỳ cục tương tự.Các bác giúp e với.huhu

Hoang_Huyen_Trang

hic
tớ cũng gặp tình trạng tương tự như bạn
tất cả các file ảnh , phim đều bị đổi sang đuôi Menc , khi cho lên máy tính k thể đọc được dù trên điện thoại vẫn hiện đuôi Jpg
đó là do phần cài đặt Encryption

bạn vào setting ---> system----> Encryption---> bỏ chọn ở ô "Encrypti filé when...." sau đó ok

nhưng tớ cũng chưa tìm hiểu được cách khôi phục các file trước đó đã bị chuyển thành đuôi menc giờ về đuôi jpg bằng cách nào
:((

ping123

hic
tớ cũng gặp tình trạng tương tự như bạn
tất cả các file ảnh , phim đều bị đổi sang đuôi Menc , khi cho lên máy tính k thể đọc được dù trên điện thoại vẫn hiện đuôi Jpg
đó là do phần cài đặt Encryption

bạn vào setting ---> system----> Encryption---> bỏ chọn ở ô "Encrypti filé when...." sau đó ok

nhưng tớ cũng chưa tìm hiểu được cách khôi phục các file trước đó đã bị chuyển thành đuôi menc giờ về đuôi jpg bằng cách nào
:((

Không khôi phục được đầu, bạn dùng ngay máy đó kết nối vào mạng gửi file ảnh qua email trên mobile, tại mail đích thì ảnh đã được giải mã.