• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lưu trữ thông tin về hoạt động Off!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

longgiang81

Super V.I.P
Chúc anh em Đà Nẵng OFFLINE vui vẻ, còn những tấm ảnh của những tăng sau đâu hết rồi, sao ko thấy Up lên :-?

tanlinhub

Super V.I.P
Anh em Miền Trung xem thế nào chú trầm lắng quá Man PhamQuang đang ở Miền Trung đó mà vẫn không thấy hoạt động gì ah ?

Phải hiểu miền Trung là "khúc ruột" mới thấy nó ... dài thế nào chứ chú. Từ Thanh Hóa vào tận Quảng Ngãi mà chú.

Man. hiện đang vui vẻ ở huyện Đức Thọ (1 huyện giàu có của Hà Tĩnh; Con gái vùng này xinh, có nước da trắng ngần). Trưa nay sẽ nhậu "tại gia" ở nhà tanlinhub. Chiều chắc sẽ có vài cái ảnh off chui=)) =)) =))

Hỏng bét rồi, Man. "bị" mấy "ông bạn chiến đấu" (chiến hự, chiến hạm) rủ rê về quê Bác mất rồi, có nghĩa là từ huyện Đức Thọ (Hà Tĩnh), đi thẳng lên Nam Đàn (Nghệ An) luôn, chứ không "quá giang" vào Thị xã Hà Tĩnh nữa. Đáng tiếc, đáng tiếc. Hẹn dịp khác vậy.

Chỉnh sửa cuối:

Vietvnn

Super V.I.P
Miền trung dài miên mang...... mà Man thì đi vô bờ .... nên không biết thế nào. phải chi Man báo một tiếng để biết Man ở đâu thì ok rồi.
@ chú Longgiang81. chú thông cảm buổi off đầu tiên chỉ có vậy. hẹn lần sau sẽ có ảnh cho chu xem.

hoatrangnn

Đầu năm liệu có họp offline không hả các bác. Có ai ở Nghệ anh không vậy. Ai có điều kiện thì đứng ra tổ chức giúp cho anh em đi.

dng

bữa off vừa rồi sao ko thấy dư âm gì hết mấy anh??:)
Đang kiếm chú O2s để tham gia cho vui nhưng ĐN khó kiếm quá!

PhamQuang

Manager
Miền trung dài miên mang...... mà Man thì đi vô bờ .... nên không biết thế nào. phải chi Man báo một tiếng để biết Man ở đâu thì ok rồi.
@ chú Longgiang81. chú thông cảm buổi off đầu tiên chỉ có vậy. hẹn lần sau sẽ có ảnh cho chu xem.

Rất mong anh em khu vực các tỉnh miền Trung thông cảm, lý do đơn giản là:
- Miền Trung kéo dài quá, không biết dừng ở đâu được nữa. :D
- Vì thời gian ở VN có hạn cho nên chỉ có thể có mặt ở bấy nhiêu nơi mà đã suýt bị gục mấy lần rồi. Nếu có vào miền Trung chắc không có đường về Nga mất. =))

Hy vọng sẽ có cơ hội gặp gỡ anh em tại Huế hoặc Đà nẵng trong thời điểm không xa.

Vietvnn

Super V.I.P
Rất mong anh em khu vực các tỉnh miền Trung thông cảm, lý do đơn giản là:
- Miền Trung kéo dài quá, không biết dừng ở đâu được nữa. :D
- Vì thời gian ở VN có hạn cho nên chỉ có thể có mặt ở bấy nhiêu nơi mà đã suýt bị gục mấy lần rồi. Nếu có vào miền Trung chắc không có đường về Nga mất. =))

Hy vọng sẽ có cơ hội gặp gỡ anh em tại Huế hoặc Đà nẵng trong thời điểm không xa.
Hic Man nói thế thì .... anh em miền trùng chỉ còn cách ngóng dài cổ ra mà đợi chứ biết làm sao.... hic hic.:((

tinh_la_gi

Administrator
Chuẩn Bị Offline nào anh em Miền Trung

Lần trước ra Huế anh em offline ít quá nên củng hơi buồn, lần này có thể sẽ cúp học ra Huế lần nửa [ chưa ấn định thời gian ] nhưng chắc chắn sẽ đi !

Nên củng tham khảo ý kiến anh em 1 chút

1. trong khoản thời gian Hè có thể sẽ đi ra Huế 2-3 ngày, không biết thời gian này anh em có thể thu xếp được không ?

2. nên offline ở Huế hay offline ở DN thì tốt hơn ... nêu làm ở DN thì chắc anh Hoàn phai di hành ra Huế chở em vào DN quá .. vì em đi xe 4 bánh không được !!!

Anh em góp ý và đăng ký 1 suất offline nhé ...

Lần này đi offline TLG sẽ có quà cực HOT cho anh em nào thuộc BOX UIQ đó là 1 Tool Lập Trình Phần Mềm cho OS-UIQ-WM-Palm chạy trên nền VB !
Đây là tools trị giá 1200$ tại trang chủ đấy nha...

tinh_la_gi

Administrator
Trời ... gần 2 ngày mà không thấy gì hết thế này ... chắc đành "bắn tỉa" wa !!!

Vietvnn

Super V.I.P
Tùi chú thôi. ĐN hay Huế gì củng được, miễn sao buổi off xom tụ được anh e là ok mà. a sẽ ủng hộ chú, nhưng nếu off ở Huế chú nên tổ chức vào T7 hoặc CN nhé.:D à nhắn chú Hoàn nữa, dạo này thấy chú ấy ít online lắm.

Banghoadao

Em đây. Hè ra Huế à P? Thế mà anh định hè vào SG chơi với P chứ. hehhe. Thôi, ấn định thời gian rồi báo cho anh biết với nhé.

tinh_la_gi

Administrator
vậy chắc đề nghị khóa topic này ... khi nào ra mấy anh em gặp là được rùi khỏi phải phát độg off làm gì !!! hehehe

tinh_la_gi

Administrator
Thiêp mời uống cafe tại Vĩ Dạ Xưa-Huế ngày 30-04

TLG xin gửi lời mời đến toàn thể anh em Miền Trung

Anh em họp mặt cùng uống ly cafe cùng trao đổi kiến thức Mobile

Thời gian là 8h ngày 30-04-2007 (Thứ 2 )

Hy vọng anh em tham gia

Liên lạc:
098.39.000.87
095533.0246

Huỳnh Tú Phương

nguyenpa

Super V.I.P
vậy là các bác miền "chung" được bác tinh_la_gi chiêu đãi 1 chầu cafe, sướng nhỉ.:D :D :D :D :D

tinh_la_gi

Administrator
Theo tình hình là đã có 1 đồng chí đăng ký qua Y!
Đó là anh Phước Chinh - Đà Nẵng - anh là thành viên từ thời MF nhe !

Còn một số anh em nửa trong 1 vài lần ra Huế trước đây..hy vọng sẽ gặp lại !

Danh Sách hiện tại:

-1 tinh_la_gi
-2 phuoc_chinh
-3 Vietvnn

Last edited by a moderator:

HuuTien

tinh_la_gi đi Huế hả?về nhớ mua ít mè xững làm qua cho mọi người nha :D

tinh_la_gi

Administrator
Anh Tiến Donate cho em ít xiền đi em mua....chuyến này đi còn phải mượn xiền mua vé nè ... đó là trường hợp đến cuối tuần hết xiền .. hiện tại chỉ còn có 1 chay ! potay ... nghèo gì dzu vậy trời

Vietvnn

Super V.I.P
Cho anh xin đăng ký tham gia một chân. sẽ kêu gọi thêm mem đà nẵng ra huế thưởng thức cafe đây. chú chuẩn bị tinh thần đón tiếp nhé.:D

Vietvnn

Super V.I.P
anh em miền trung đi đâu hết rồi nhỉ??? lâu lâu mới có mối thơm mà sao không thấy a,e nào hưởng ứng hết vậy nhỉ..... đăng ký nhanh đi a,e ơi, sẽ có thêm tài trợ nếu a,e đăng ký nhiều:D :D :D :p

Status
Không mở trả lời sau này.