• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

M-Internet BackupTools 1.01

tommynguyen1961

M-Internet BackupTools 1.01 by Gabika318 - Chương trình Lưu trữ/Phục hồi danh bạ,tin nhắn

Chương trình cho phép bạn backup và phục hồi lại danh bạ trong máy / trong sim /hoặc suất ra tất cả tin nhắn của bạn thành file text.
Một phần mềm rất được mong chờ cho các bạn đây.:D
Cách khắc phục cho bản trial:

Cách 1: Khi bị báo bản trial các bạn hãy xóa file trong C:\System\Data\20016FFB.dat

Cách 2 : Tìm tới C:\System\Data\20016FFB.dat . sau đó thay đổi thuộc tính của nó thành Read Only rồi save lại .
Nếu khi chạy chương trình mà có xuất hiện dòng báo lỗi KernExec thì cũng không có vấn đề gì cả.

Link download:

http://www.4shared.com/file/93179499/d43e68cd/backuptools_uiq3_11_trial.html

Chúc các bạn vui.

Chỉnh sửa cuối:

shadow141206

CT này có thể back up contact trong Phone rồi restore ra SIM đc không nhỉ :-?:-??. Hy vọng là đc 8-| !!! Thanks anh :D

quochai_012

ko được bác ơi!

máy em p990 cài vô được nhưng khi chạy chương trình thì máy báo là không đủ bộ nhớ. như vậy là sao bác?

Caohieu88

máy em p990 cài vô được nhưng khi chạy chương trình thì máy báo là không đủ bộ nhớ. như vậy là sao bác?

Lỗ Not enough memory có thể là do bạn đang chạy nhiều ứng dụng hiện tại quá, nhất là với P990i, bạn cần dùng SwissmgrPro tắt bớt các ứng dụng đi. Hoặc có thể là do bộ nhớ còn ít quá do cài nhiều, cái này thì ít gặp vì mọi người thường biết cách điều chỉnh sao cho cân bằng giữa Phone memory và Memory Card - Nếu trường hợp này thì uninstall bớt các PM khác. Còn cái nữa đó là có thể do cài trên thẻ bị lỗi thỉnh thoảng cũng bị lỗi thế này, chỉ cần format thẻ là được... nhưng thẻ đã bị lỗi thì sẽ hay lỗi trở lại lắm!!!

duchuup1i

Back up tin nhắn là sao vậy các bác...có fải là tin nhắn đã xóa đi có thể tìm lại dc ko????

buratino1703

Back up tin nhắn là sao vậy các bác...có fải là tin nhắn đã xóa đi có thể tìm lại dc ko????

Backup là sao lưu tin nhắn để bạn có bản dự phòng để vào máy tính hay thẻ nhớ đó bạn. Sau này nếu có format máy bạn lấy file đã Backup rồi Restone nó vào máy là bạn lại có số tin nhắn mình đã sao lưu. Những tin nhắn tình củm bạn nên làm cách này:))

pun

anh ơi cho em hỏi ? tin nhắn của em dài bằng 2 ,3 tin nhắn lúc lưu dạng file text nhưng chỉ được 1 tin thôi làm sao lưu được đầy đủ vậy anh . thanks :|

sonsbv

Backup là sao lưu tin nhắn để bạn có bản dự phòng để vào máy tính hay thẻ nhớ đó bạn. Sau này nếu có format máy bạn lấy file đã Backup rồi Restone nó vào máy là bạn lại có số tin nhắn mình đã sao lưu. Những tin nhắn tình củm bạn nên làm cách này:))

Chương trình này hay thật đấy. Tuy nhiên chỉ được có 5SMS thôi bạn ơi. Mà nó không cho mình chọn back up SMS theo yêu cầu. Không biết phải thực hiện thế nào?

Chỉnh sửa cuối: