• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

M-Themes-Thay đổi giao diện của MPlayer cho N70,N72

NGUYENTRANDUNG

Trên thực tế đã có rất nhiều ứng dụng chuyên nghe nhạc với những giao diện khá bắt mắt như TTPod chẳng hạn, sự có mặt của những ứng dụng này sẽ làm cho các bạn nhàm chán đi cái giao diện thời kỳ cổ đại của Music Player chương trình nghe nhạc mặc định của máy:D
Với M-Themes nó sẽ giúp bạn đổi mới Mplayer bao gồm cả khối giao diện bắt mắt được tích hợp trọn bộ cài đặt. Đơn giản chỉ 1 cú click hệ thống tự động làm việc. Tất cả giao diện để bạn lựa chọn sẽ nằm tại thư mục E>>>Trần_Dũng. Với ứng dụng bạn dễ dàng cài đặt và gỡ bỏ giao diện nhanh chóng. Nếu các bạn cần thêm nhiều giao diện khác do bạn tự làm chẳng hạn hãy Unpack tập tin *mbm rồi edit nhé.Quá đơn giản:D

Mã:

[URL="http://www.4shared.com/file/126891664/ee2e1e40/M-Themes_Viet_Nam.html"][COLOR=#0000ff]>>>DOWNLOAD HERE<<[/COLOR][/URL]

http://www.4shared.com/file/126891664/ee2e1e40/M-Themes_Viet_Nam.html

ngocthanhdhgtvt

cái này dùng cho realplayer của 7610 được không nhỉ
realplayer của 7610 giao diện xấu quá
cảm ơn pro nhé

thanhtu8888

cái này dùng cho realplayer của 7610 được không nhỉ
realplayer của 7610 giao diện xấu quá
cảm ơn pro nhé

tiêu đề là dùng cho Music Player của n70 n72 vậy mà bạn lại hỏi realplayer của 7610 dùng được không >> nếu dùng được thì chủ topic đã nói rồi :D mà cái này chạy trên n72 cũng không thấy thay đổi gì hết giao diện cũ chán ghê :( có cách nào khắc phục không vậy :((

ngocthanhdhgtvt

tiêu đề là dùng cho Music Player của n70 n72 vậy mà bạn lại hỏi realplayer của 7610 dùng được không >> nếu dùng được thì chủ topic đã nói rồi :D mà cái này chạy trên n72 cũng không thấy thay đổi gì hết giao diện cũ chán ghê :( có cách nào khắc phục không vậy :((
tiếc thât không có bản cho 7610:(:)(:)(:)((
anh dũng nghiên cứa cho 7610 nhé anh=D>=D>

NGUYENTRANDUNG

mà cái này chạy trên n72 cũng không thấy thay đổi gì hết giao diện cũ chán ghê :( có cách nào khắc phục không vậy :((

Khi thay đổi khởi động lại máy. Nếu không muốn restart thì khi thay đổi xong thì vào X-plore mở thẳng Mplayer.app để xem chủ đề thay đổi.

thanhtu8888

Khi thay đổi khởi động lại máy. Nếu không muốn restart thì khi thay đổi xong thì vào X-plore mở thẳng Mplayer.app để xem chủ đề thay đổi.
Posted via Mobile Devicekhởi động lại máy rồi nhưng giao diện vẫn như cũ bó tay

NGUYENTRANDUNG

Posted via Mobile Devicekhởi động lại máy rồi nhưng giao diện vẫn như cũ bó tay

Bạn dùng Xplore mở Mplayer.app trong ổ E xem thế nào? Chắc bạn đã thấy screenshot của mình chứ nhỉ? Hix. Để cho nó hoạt động mình phải bỏ ra time cả đêm qua để edit. Ngán:(

thanhtu8888

Bạn dùng Xplore mở Mplayer.app trong ổ E xem thế nào? Chắc bạn đã thấy screenshot của mình chứ nhỉ? Hix. Để cho nó hoạt động mình phải bỏ ra time cả đêm qua để edit. Ngán:(

chạy rồi nhưng phải vào tận trong e khổ quá :( nhấn phím nghe nhạc ở bên ngoài thì giao diện bình thường :| chắc phải nhờ tới keyman thôi :D
cám ơn bạn đã thức suốt đêm vì anh em =D>=D>=D>

ilchom

e dùng 6681, dùng Mplayer 1.0 thì có dùng đc k a?mplayer chỉ là giả cầy cho giốg N70 thôi

vjpcoj

Member
Cài trên n70 không được anh ạ.Kể cả khởi động lại máy.Rồi thử copy mấy cái tệp mbm vào system rồi mà nó vẫn trơ ra như vậy.Nản qúa.A hướng dẫn cách cài như thế nào cho anh em dễ hiểu nhé.Mà a up lại mấy cái hình đi.Ol bằng mobile mà không thấy hình đâu cả.Chỉ thấy mấy dấu nhân màu đỏ

Choyhunra

Mà sao link 4shared lại ko thể download trên mobile dc nữa vậy bạn.Click vào mà chả thấy dòng để down.

trung6195

Mà sao link 4shared lại ko thể download trên mobile dc nữa vậy bạn.Click vào mà chả thấy dòng để down.

mình cũng bị vậy nên cách khắc phục đối với uc bạn bấm * để load lại trang 4share còn OM thì bạn bấm *0 là có thể thấy đc chỗ đl như bt