• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

M1 v1.1 FULL - Android UI for Nokia 5800XM/N97

Hoden

Super V.I.P
ko hiểu câu này "Chú ý : nếu các bạn lúc đầu mở lên thấy trial thì chận active thì chọn nó sẽ updal cho bạn liền
dùng xfrore vô đây C: Private/AF101004/EB62125B59B4D4502A
file 4CD11BFC07C2B3FDA63D7~24undefined26~2AE15 ấn vào cho nó chạy" pác nào giải thích cho em hiểu đc ko?:)

thì vào như hưóng dẫn...sửa file underfiner thành read only thử xem

tadyluu

vào xfrore là có liền mà bạn đâu cần chỉnh gì đâu,thử tắt máy khởi động và làm lại xem

ý mình nói là mình thấy đc thư mục private nhưng trg thư mục đó kô có gì hết, mình muốn hỏi là có cần chỉnh gì để nó hiện ra những thư mục khác trg private kô

thanhtamlx

Cái này máy phải hack mới cài được sao? Bạn nào cài đặt thành công nhờ chỉ tường tận từ A -> Z dùm, vì đọc các page rồi thấy rối quá. cám ơn rất nhiều!

panrai

Super V.I.P
Cái này máy phải hack mới cài được sao? Bạn nào cài đặt thành công nhờ chỉ tường tận từ A -> Z dùm, vì đọc các page rồi thấy rối quá. cám ơn rất nhiều!

công nhận ông bạn cùng quê của mình ơi,mình hướng dẫn quá tận cùng rùi mà,sau ko lấy đem về sài đi

anhky

Posted via Mobile Devicephan 24unde 3 lam sao zay ban? Them ten vao hay xoa dj, go lai ten moj the

thanhtamlx

cài đặt như thông thường, vẫn là bản trial nhưng thấy xài bình thường, khỏi phải cần phải vào C: Private/AF101004/EB62125B59B4D4502A....... phức tạp quá. Nói chung cái này để thay đổi giao diện nhìn cho mới lạ thôi bản chất nó vẫn là OS 9.4 - Để khi nào rãnh truy cập bằng wifi để active xem thế nào. tạm thời là vậy.

panrai

Super V.I.P
cài đặt như thông thường, vẫn là bản trial nhưng thấy xài bình thường, khỏi phải cần phải vào C: Private/AF101004/EB62125B59B4D4502A....... phức tạp quá. Nói chung cái này để thay đổi giao diện nhìn cho mới lạ thôi bản chất nó vẫn là OS 9.4 - Để khi nào rãnh truy cập bằng wifi để active xem thế nào. tạm thời là vậy.

làm theo chú ý đi bạn,ko thì 5 ngày em nó out ra

anhky

Thế này nè, cài xng cho chạy trial cái, xong out, Mở X-lpore lên, vào Tool/Confi.../ CHọn 3 dòng sshow rồi ra ngoài sẽ thấy dc cái Private trên C:/ rồi vào AF101004/EB62125B59B4D4502A/ sẽ thấy dc 1 file 4CD*****. Chọn file đó, chọn Menu/File/Attributes/ Chọn Rear only. Vạy là OK rồi đó.
Panrai xài rồi hướng dẫn cho mọi người cách xài luôn đi ^.^, add Icon ra màn hình Deak thế nào zay ?

tadyluu

Thế này nè, cài xng cho chạy trial cái, xong out, Mở X-lpore lên, vào Tool/Confi.../ CHọn 3 dòng sshow rồi ra ngoài sẽ thấy dc cái Private trên C:/ rồi vào AF101004/EB62125B59B4D4502A/ sẽ thấy dc 1 file 4CD*****. Chọn file đó, chọn Menu/File/Attributes/ Chọn Rear only. Vạy là OK rồi đó.
Panrai xài rồi hướng dẫn cho mọi người cách xài luôn đi ^.^, add Icon ra màn hình Deak thế nào zay ?

bạn ơi mình đã check tất cả mấy cái dấu show rùi mà chỉ thấy đc cái Private thui, ngoài ra kô thấy thêm gì bên trong cái Private đó thì làm sao chỉnh, chỉ mình với

panrai

Super V.I.P

bạn có thấy cái mũi tên chì ko chỉ cần bấm 1 phát là trở về thôi

anhky

Có phải khi xài dc Full rồi thì màn hình desktop hok có gì hết trừ cái đồng hồ phải hok Panrai? LÀm sao để thêm Icon ra ngoài màn hình Desktop thế Pảnai ^.^