• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mấ anh nào biết giúp em với.w960i bi treo máy hoài

saokhue

w960i của em cứ để wa đêm đếm sáng khi vô danh bạ là bị treo máy.anh nào biết cách gì để khắc phục chỉ cho em với.em xin cảm ơn.

rgvbaoxan

bạn chịu khó up lại firmware là giải quyết được mọi vấn đề của máy ( trừ phần cứng ).

Noe

Thử tháo lắp sim và pin để ra ngoài khoảng vài phút xem sao. Sau đó khởi cho vào khởi động lại máy. Cần thiết có thể deactive các chức năng automatic lock, sim lock (nếu có).
Sau khi làm vậy nếu ko cái thiện được vấn đề có thể làm tương tự như trên rồi vào format lại toàn bộ máy.
(phần này chỉ là kinh nghiệm chứ ko biết giải thích ra làm sao. Vì Noe có nhiều lần nhận cuộc gọi mặc dù có trong danh bạ nhưng nó vẫn hiển đúng tên mà chỉ hiển thị số dd đã gọi đến, có những lúc truy cập vào SIM xem danh bạn lưu trong sim, máy cứ đọc riết mà không thấy trả về kết quả)
Hy vọng sẽ giúp ích được gì.

Noe

Thử tháo lắp sim và pin để ra ngoài khoảng vài phút xem sao. Sau đó khởi cho vào khởi động lại máy. Cần thiết có thể deactive các chức năng automatic lock, sim lock (nếu có).
Sau khi làm vậy nếu ko cái thiện được vấn đề có thể làm tương tự như trên rồi vào format lại toàn bộ máy.
(phần này chỉ là kinh nghiệm chứ ko biết giải thích ra làm sao. Vì Noe có nhiều lần nhận cuộc gọi mặc dù có trong danh bạ nhưng nó vẫn hiển đúng tên mà chỉ hiển thị số dd đã gọi đến, có những lúc truy cập vào SIM xem danh bạn lưu trong sim, máy cứ đọc riết mà không thấy trả về kết quả)
Hy vọng sẽ giúp ích được gì.:-??

Chỉnh sửa cuối: