• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mã Lỗi 300, File Corupted

kimngoc92

Tình hình là em cài đặt dc 6 cái phần mềm vào dt bằng Nokia Suite. Đang ngon lành cài tới phần mềm thứ 7 thì Nokia Suite báo " Mã Lỗi 300 ". Cài trong dtdd thì báo " File Corrupted " ( Mà thật ra cái phần mềm thứ 7 này hôm wa e có cài rồi, rất ngon lành, tự nhiên tối táy máy lỡ uninstall nó nên giờ cài lại )...
Anh chị cho e hỏi bị tình trạng như vậy thì làm sao khắc phục ạ ? Hầu như e cài những cái tiếp theo đều Mã lỗi 300 hoài lun.. :( ( E xài C5-03 ). Thanks

Last edited by a moderator:

bachcau_zx

cũng có tình trạng như chủ thớt, máy đã hack, trước đây cài ngon lành, bị mã lỗi 300 2 hôm nay rồi, bực ghê, đểu ở chỗ là chép vào thẻ nhớ thỳ cài bình thường, có pro nào giúp với :(

bacnamntp

mình cũng bị rồi vào cách giải quyết triệt để là: FORMAT MÁY +THẺ NHỚ rồi cài lại từ đầu~X(

kimcy1992

Member
khởi động lại nokia suite là được không thì bạn dùng pc suite mà cài ứng dụng rất hiếm khi gặp lỗi trình quản lý tin nhắn tốt hơn bạn ak khi có tin nhắn tới là nó tự cập nhật không như nokia suite