• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MA THỔI KÈN : tổng hợp hot , 13CHƯƠNG ĐẦU

soul_of_thedevil

mấy hôm trước em có vào box hỏi truyện này nhưng ko có kết quả . hôm nay ngồi tập hợp tùng chương lại để mọi người cùng đọc nhé , em gà nên tạo ebooks toàn bị lỗi font , các pro có j thì edit lại cho em nhé
LINK ĐÂY Ạ http://www.mediafire.com/?djz55zjnwoywhoz

JongZiZi

Chưa đọc, cũng mạo muội hỏi là tập hợp các chương của cả 3 tập hả bạn?

soul_of_thedevil

Ko đâu pro ạ ^^ . Truyện 3 tập mà , em vào thuvien-ebook.com ngồi lấy ra đấy , chứ tổng hợp kjểu pro nói thì các anh em trong box chửi em chết . Từ hôm qua đến h em đọc hết 13 chươg đầu rùi . Cảm giác ko đk như những j truyện đã quảng cáo ( cũng có thể là đây mới là các chương dẫn truyện nên chưa thấy j ) . Nói chung đến h thì em khá là cụt hứng . Nếu anh em thích thì em post tiếp còn ko thì thôi . Cái link ở trên chỉ là file .rtf thôi , em lúc đấy chưa creat thành ebook nên post tạm , đến h creat đk rùi thì onl di động chả biết post thế nào đây hik hik

soul_of_thedevil

Hehehe . Em vừa tìm đk các chương tiếp theo rồi . Khổ nổi đang onl bằng đt nên ko thể post trực tiếp lên cho anh em đk . Mọi người ai thích đọc mà ko chờ đk thì vào fòng đóc trực tuyến của thuvien-ebook.com mà đọc nhé . Em là mem bên box nokia series XXX sang nên chỉ góp vui thôi . Mấy hôm nữa sẽ post luôn cả 1 cái ebook đủ 3 tập lên . Tập 4 hiện chưa fát hành tại việt nam nên đành chịu vậy

soul_of_thedevil

Hehehe các typer đã đánh xong truyện rùi . Sorry mọi người vì lỗi chính tả của em , tên chính xác của truyện là " MA THỔI ĐÈN " , chắc là khoảng đến cuối tuần em sẽ post đk ebook hoàn chỉnh