• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Magic Message Manager 1.1 UIQ3 Full with Autostart Function

thienhocon

Magic Message Manager 1.1 UIQ3 Full with Autostart Function
Plus Autostart On/Off Switch

Interesting note:Autostart wasn't working although the autostart file was packed in the trial Symbianwave sis.
Changes made to enable Autostart:
- added the required Capabilities
- edited AST content
Attached Images

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Lần sau cho chút tiếng Việt bạn nhé!! Mình là người Việt mà;;)

Eleien

cho mình hỏi ngoài lề chút :( cái font trong hình có đọc đc tiếng Việt k bạn? Mình rất kết font đó, nhưg k bít làm sao để có font đó mà vẫn đọc đc tiếng Việt trog mobireader cũg như các fần có tiếng Việt :(

duchuup1i

các bác ơi làm ơn cho 1` chút tiếng Việt nói về pm này nhe...nói rõ hơn về nó 1 tí nhe

Caohieu88

các bác ơi làm ơn cho 1` chút tiếng Việt nói về pm này nhe...nói rõ hơn về nó 1 tí nhe

Magic Message Manager là một phần mềm phân loại (lọc) rất mạnh. Nó được sử dụng đối với bất kỳ tin nhắn SMS, MMS và kể cả Email gửi đến cũng như gửi đi. Nó có thể tự động phân loại những tin nhắn theo tên danh bạ, theo nhóm danh bạ, theo nội dung....và tự động chuyển vào những thư mục riêng, ghi chú đã đọc, chưa đọc, tự động xóa... Ngoài ra thì bạn khám phá thêm nhé. Vì PM cũng có từ lâu rùi, đây chỉ là bản chế thêm chức năng nên người Post đã không nêu nhiều về thông tin PM, mong bạn thông cảm!