• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Magic Screen Full ??? Bao giờ??

ryo112

Một vấn đề của P990 là nhiều khi muốn mở 1 ứng dụng nào đó phải qua rất nhiều bước,khó để tạo shortcut.không biết bác nào có Pm Macgic Screen bản Full không,mình thấy phần mềm này rất hay,cho phép tạo shortcut ngay trên destop nhưng tìm mãi chỉ có bản trial,hiển thị đc,mà không dùng đc,bác nào có shared cho anh em với nhé..

CongVoi

Super V.I.P
Một vấn đề của P990 là nhiều khi muốn mở 1 ứng dụng nào đó phải qua rất nhiều bước,khó để tạo shortcut.không biết bác nào có Pm Macgic Screen bản Full không,mình thấy phần mềm này rất hay,cho phép tạo shortcut ngay trên destop nhưng tìm mãi chỉ có bản trial,hiển thị đc,mà không dùng đc,bác nào có shared cho anh em với nhé..

Chưa có đâu bạn nhé.MÀ lần sau kô tự tiện lập topic kiểu như thế này nữa nhé.Mình sẽ Del đấy.Move sang thảo luận vậy:|

at007

ặc muốn full cũng dễ thôi mà bạn bỏ ra 7$ mua là ok ngay,nó có bán tại trang hangdago.com đó