• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MAGMIC.GAME.PEGGLE.V1.0.0

Game này chơi khá hay, các bạn bắn trái banh nhỏ trúng những viên bi đầy màu sắc sẽ được điểm và nếu các bạn canh sao cho viên bi lột vào cái lỗ chạy phía dưới thì sẽ có nhiều điểm hơn và mau qua dòng hơn, vì mình ko có tgian nên mới test thử 1 chút thui nhưng nhìn hình chắc các bạn cũng thấy rõ độ hấp dẫn của nó ha, chơi rồi cho ý kiến nhé.hỗ trợ Wvga, còn những chuẩn khác mong các bạn cài thử ( mình ko có máy )

http://www.mediafire.com/?taaj37baa7rzj74
Nếu game này đã có người up rồi thì xin Mod xóa hô mình nha.:((

djtrungkien

Đa số những Game bạn Post đều có trên diễn đàn, nên đề nghị bạn bỏ chút thời gian xem lạ Game đã giới thiệu chưa rồi hãy tạo chủ đề mới! Game bạn Post chưa có ai tạo nhưng đã có nguyên 1 topic giới thiệu Game của Magmic! Cám ơn bạn đóng góp cho diễn đàn và cho cộng đồng yêu công nghệ!

Đa số những Game bạn Post đều có trên diễn đàn, nên đề nghị bạn bỏ chút thời gian xem lạ Game đã giới thiệu chưa rồi hãy tạo chủ đề mới! Game bạn Post chưa có ai tạo nhưng đã có nguyên 1 topic giới thiệu Game của Magmic! Cám ơn bạn đóng góp cho diễn đàn và cho cộng đồng yêu công nghệ!

Thật khó khăn :(:(:)|
nếu up game này vào topic của bạn thì đến khi nào các thành viên khác mới biết mà chơi, nhìn 1 sớ táo quân rối cả mắt :-?

Chỉnh sửa cuối:

ducthuan113

Active Member
Thật khó khăn :(:(:)|
nếu up game này vào topic của bạn thì đến khi nào các thành viên khác mới biết mà chơi, nhìn 1 sớ táo quân rối cả mắt :-?

Dùng công cụ tìm kiếm là ra mà bạn, ai dùng PPC mà không biết đường tìm thì chắc pó tay :p, với lại khi bạn gửi bài vào thì topic được đưa lên đầu mục mà ,sợ gì không thấy :D