• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Main Menu Modder 1.0 Final - Thay đổi icon nhanh chóng (update #23 - 22/7/09)

tommynguyen1961

ủa mà file Alaunch.rsc mình chép ổ z vô c mà là file gốc mà vậy anh làm ơn up dùm em file đó được ko em xài p1i

có chép vô ổ c ko anh

Nói chung là chương trình Mod này đòi hỏi các bạn phải còn zin file alaunch.RSC dù các bạn mod bất kì bộ icons nào khác thì cứ chừa cái file này ra đừng mod vào máy là ok thôi.
Còn nếu lỡ đã mod mất file Alaunch.RSC thì các bạn có thể vô ổ Z/resource/apps copy file alaunch.RSC gốc đưa vô C/resource/apps là xong.
Lưu ý khi copy vô C nhớ kiểm tra xem file đó có copy dc hay ko nhe.

gintamarchen

có thể do chưa tắt capswitch.
file alaunch.RSC ko còn là file gốc.
bạn thử xem lại xem sao nhé.

mình đã tắt capswitch
đã copy lại filr alaunch gốc và thử cài lại
nhưng khi chạy lại báo lỗi "Corrupt" :-/:(
bạn giúp mình nhé

spinel40

Tui cũng vậy nè,đang suy nghĩ nát ốc mà vẫn chưa ra.Mong các anh chị hướng dẫn dùm.thanks.:-??

tommynguyen1961

mình đã tắt capswitch
đã copy lại filr alaunch gốc và thử cài lại
nhưng khi chạy lại báo lỗi "Corrupt" :-/:(
bạn giúp mình nhé

Tui cũng vậy nè,đang suy nghĩ nát ốc mà vẫn chưa ra.Mong các anh chị hướng dẫn dùm.thanks.:-??

Do file alaunch.RSC của các bạn đã bị thay đổi rồi nên nếu các bạn copy file gốc trong ổ Z mà không dc thì các bạn nên reset máy lại để máy có thể trở lại original ban đầu là sử dụng ok thôi.

spinel40

Thanks anh,em đã reset 4,5 lần òi mà vẫn chẳng ăn thua.Tự nhiên sáng nay máy bị gì mà vào nghe nhạc,xem video,contacs đều bị trắng hình hay erro. . wê wá em cài lại máy lun,vậy cho xong.h thì cài được Mainmenumodder òi.