• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Majesty: The Fantasy Kingdom Sim v1.13.34 S60v5 Symbian^3-Game chiến thuật hấp dẫn

hieuna

Majesty: The Fantasy Kingdom Sim v1.13.34 S60v5 Symbian^3-Game chiến thuật hấp dẫn

Game chiến thuật hấp dẫn của android và Ios đã có mặt trên Symbian.

Fantasy Kingdom Sim là một thế giới huyền diệu rộng lớn, nơi bạn có vinh dự nhận được vương miện của một vương quốc nhỏ bé trong chuyện cổ tích. Khi bạn trở thành người đứng đầu đất nước tất cả các trách nhiệm về sự thịnh vượng của đất dựa trên vai hoàng gia của bạn. Bạn sẽ phải chiến đấu chống kẻ thù khác nhau và quái vật, khám phá các vùng lãnh thổ mới, quản lý phát triển kinh tế, khoa học và giải quyết một đống công việc không bình thường và bất ngờ. Một Game cực kỳ hay, là người đam mê game bạn ko thể bỏ qua.

[video=youtube;tEWXPkPwA2o]http://www.youtube.com/watch?v=tEWXPkPwA2o&feature=player_embedded[/video]​

Download

BA_caychuoi

bản này mới này, có thay đổi gì so với bản "Majesty The Northern Expansion v1.0.12 640x360 Retail Kryak" ko nhỉ

Overheart

Mình thích game này lắm, thank bạn, àk có game “The amazing spider-man" rồi, ai úp lên lun đi

MinhThang

Manager
Game này là file jar chứ không phải sis hả em? Chơi có dễ không vậy? Gìa rồi chơi mấy game khó không biết làm sao qua màn cứ lòng vòng mãi. :D

hieuna

Game này là file jar chứ không phải sis hả em? Chơi có dễ không vậy? Gìa rồi chơi mấy game khó không biết làm sao qua màn cứ lòng vòng mãi. :D

Game này là game java xếp à. Cái này em mới chơi, thấy chơi bình thường, không khó lắm.

Minhsaker

bản này k mượt bằng bản kia nhưng nhiều map hơn ,giá nó cứ ra loại game kiểu này nhìu nhìu tí thì hay quá

Khoaaaa

Active Member
Chà ,lại bắt đầu mất sức vì thức đêm nửa rồi,game trên v5 là mềnh cực kết cái này,test thoai,thank bác ạ

Khoaaaa

Active Member
Ờ,mình chơi mấy bản rồi,có bản nào lây tiền đâu,hay ở menu bạn nhấn vào biể tượng chùm chìa khóa,vì mình thấy có dòng 5.000.0 Vnd gì đấy

Khoaaaa

Active Member
À,cài rồi,vào mở map mới thấy giống hệt bản the northon expansion mới nhất dành cho belle,có khi nào rà rút gọn ko nhỉ

long_kk

hix bản này chơi đến bàn 2 nó đòi gửi tn để mua bản full với giá 15k. Ko đồng ý là nó uot luôn ko cho chơi nữa.

gaconzin201

out còn đỡ, thoát game vào lại phải mua tiếp. mất 3 lần 5k và 1 lần 15k. xóa lun, đợi bản crak rồi chiến

Overheart

Anh Hieuna ơi, anh cho em xin link pm Soccerer vs ạ. Anh giải nén giúp em lun với, em k giải nén được, máy em chưa hack ạ. Cảm ơn anh trước ạ

thai1993hy

đanh oanh thì out ở map 2. Yêu cầu kái j ấy. Trả zám ấn có, đành ngậm ngùi out ra. Hjx. Mà phải việt hoá nưã anh ak. Chứ e ngu tiếng anh nói rjêng và tiếng nước ngoàj n0j chung. Hj. Lên chơi khó lắm.

Khoaaaa

Active Member
Chà bản nì đòi tiền à,mệt nhỉ,game hay mờ lị,ae nào pro bụp đi ạ