• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Màn "Đánh lẻ" của BOX SYM & BOX 8 :D!!!

DreamLand

Kitmit, cái bonus hình độc gúm quá =))=))=))=))=))

muh up host ảnh khác đi, host này đúng khó load quá :->

DreamLand

Ẻm này là tiếp viên anh ơi :)), tấm này là do em chụp trong khi em ý đang cà cà đậu phộng ý mà :D:D ( công nhận khoảnh khắc giống bị hắc hủi ghê ý :)):)) )
2 từ: Háo sắc =))=))=))=))=))=))

TruongHan

Super V.I.P
Nay tui đi cafe với chị nuôi,cafe xong ra cafe típ với mathanh nè.... mới về hùi 11h ^^

Khoaaa

Nay tui đi cafe với chị nuôi,cafe xong ra cafe típ với mathanh nè.... mới về hùi 11h ^^

cũng tính đi theo nhưng có kèo ở Thủ Đức nên đành gác lại, rủ Kitmit theo nhưng ko chịu ^^

Cleonardo

Uh.công nhận e j đó trắng ghê ,nói chiện ngọt nữa...hum nay mình rất vui vì gặp mọi ngừi.Nhậu xong về nhà em nó dt đi ún kàfê dạo phố làm mình tỉnh lun...thật hạnh phúc.

HuyChung

Uh.công nhận e j đó trắng ghê ,nói chiện ngọt nữa...hum nay mình rất vui vì gặp mọi ngừi.Nhậu xong về nhà em nó dt đi ún kàfê dạo phố làm mình tỉnh lun...thật hạnh phúc.

hư nghe là biết háo sắc quá!!!!

Khoaaa

Hum sau mai mối cho Khoa 1 ẽm, chịu nha ;;);;);;)
Nhớ cho profile kỹ kỹ nghen, số nhà số đt, CMND ,số dép nữa :D

Dấu nha, có tăng 3 xả stress mà dấu nha

Khoaaa

JongZiZi

Ây da, kiến cắn. Cố gắng phát huy đừng như ý trong bài 1 là OK. Dzô là dzô là dzô là dzô :))