• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Màn hình chờ đây.

TraiNgheoHn

Mình cài trên N73 chạy tít mù mà.Còn trên N95 thì mình không có máy nên không biết.bạn thử cài flashlite2_1 xem có ổn hơn không nhé

DEVIL_BESIDE_YOU

mình nói rồi...n95 đã có sẵn flashlite nên cài phần mềm nào vào thì nó cũng báo là đã có ứng dụng nên ko cài được

Anh ơi đẹp quá. Cám ơn anh. Còn file swf nào nữa ko hả anh??? Cho em xin luôn nhá. Ym em là mai_im_lang_88:D

có lẽ cài này ko xài được cho N95 chăng...ai có n95 test thành công thì báo giùm tiếng nha
Bạn cài flaslite 2.1 vào xem. Cái xem flash cảu n95 hình như đọc file này thì bị lỗi đó

Last edited by a moderator:

DEVIL_BESIDE_YOU

Anh ơi đẹp quá. Cám ơn anh. Còn file swf nào nữa ko hả anh??? Cho em xin luôn nhá. Ym em là mai_im_lang_88:D

bạn vào đây tha hồ mà down file flash và theme nha ..www.mobile9.com vào đóbạn thấy cái thanh downloadthì đễ chuỗt vào đó rồi nó sẽ hiện ra theme,wallpaper,flash bạn muốn down cái nào thì nhấp vào cái đó(nếu là theme thì nhớ sau khi nhấp vào DL thì chọn loại dt mình đang dùng)
ahhhh!! n95 ko cài được flashlite bạn ơi vì nó đã có sẵn trên máy

mà kỳ 1 điều là cái file flash đó mình mỡ bằng ứng dụng flast của máy thì được nhưng khi dùng đến creansaver rescan sau đó chọn setting nó báo là ko dạng tập tin chưa biết ....có lẽ rescan nó ko quét được file

Last edited by a moderator:

benzjr

Đã test trên N3250 thành công! Nhưng các file .swf đính kèm ko vừa với khung màn hình 176x208. Mình có mấy file .swf phù hợp với kích thước với màn hình này, chia sẽ cùng các bạn.

phhuy

Member
sao máy mình n73 vào rescan file xong thì ko thấy có hiện tượng j hết.rồi vào setting thì bị bắn ra ngoài luôn ko làm đc j cả:(

duong1986

cần jif các bác vào trang ownskin.com rồi tạo 1 tài khoản, sao đó tại 1 file flash mang phong cách cho riêng mình rồi làm hình chờ! đẹp vô cùng, nếu cần tạo luôn theme động http://www.ownskin.com

meoden07

cái này xài có tốn pin không vậy,tại con N82 của em mau hết pin wá mà cái gì nhìn cũng muốn cài:(:):)-/:p

MinhThang

Manager
cái này xài có tốn pin không vậy,tại con N82 của em mau hết pin wá mà cái gì nhìn cũng muốn cài:(:):)-/:p

Dĩ nhiên là có tốn nhưng chấp nhận tốt, bạn nên dùng pm tiết kiệm Pin đi cho nó đỡ mau sạc.:D