• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Market biến mất?

phppro

Hiện mình có một lô HTC Adroid nhưng chả con nào có Market, cụ thể: HTC Magic (Airtel) và HTC Hero rom 1.5
Một số con HTC Hero cũng 1.5 thì lại có Market????
Giờ phải làm sao để lên market hả các bác?
Em google "HTC Market missing" với "HTC market disappear" cả chiều qua mà ko có lời giải đáp?:((

HoangThien

Hiện nay điện thoại Android do FPT phân phối cũng ko có Market từ nhà sản xuất cho thị trường châu Á. Bây h bạn chỉ có thể cài đặt phần mềm qua HTC Sync đuôi apk. :|

jacky1590

Hiện tại thì Google sẽ ko cung cấp Market cho thị trường tại VN va Indo,vì theo thông tin thì Google yêu cầu phải có 1 nhà mạng chịu trách nhiệm phân phối để có thể quản lí các soft phải trả phí khi người dùng download.

kykiske79

Máy mình cũng kô có market. Có ai biết nhiều về Android kô xin để lại nick YH để mình liên lạc hỏi mấy vấn đề với. Mới dùng android nên mù tịt :(