• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Máy hiện quả táo rồi Restart liên tục khi chạy QuickPwn

trinhminhan

Các Bác cứu em với. Chả là em restore cái ip của em xong nó hiện lên cái đĩa và dây cáp. xong em mở QuickPwn để JB thì bây giờ nó chỉ hiện quả táo rùi khởi động lại. cứ thế nó làm liên tục:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((.Hix. Nhân tiện các Bác chỉ em cách cài Bootloader 5.8 luôn ạ. Em cảm ơn các Bác ạ 8-|8-|8-|
Nếu bài này có rùi thì mod cho em xin cái link và xoa bài này dùm em nhé.

Chỉnh sửa cuối:

tam_kitty

Các Bác cứu em với. Chả là em restore cái ip của em xong nó hiện lên cái đĩa và dây cáp. xong em mở QuickPwn để JB thì bây giờ nó chỉ hiện quả táo rùi khởi động lại. cứ thế nó làm liên tục:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((.Hix. Nhân tiện các Bác chỉ em cách cài Bootloader 5.8 luôn ạ. Em cảm ơn các Bác ạ 8-|8-|8-|

bạn xem lại rétore phiên bản đúng chưa, bạn đã làm sai bước nào đó nên mới có tình trạng như vậy, bậy giớ thử restore lại lấn nữa nếu vẫn như vậy thì xóa cái I tunes và cài lại từ đầu còn ko đc nữa thì tìm cá computer khác mà thủ
Chúc bạn thành công

XuanTruong

Super V.I.P

Có thể bản QuickPwn không phù hợp với FW Bạn vừa Restore xong!:-?

trinhminhan

bạn xem lại rétore phiên bản đúng chưa, bạn đã làm sai bước nào đó nên mới có tình trạng như vậy, bậy giớ thử restore lại lấn nữa nếu vẫn như vậy thì xóa cái I tunes và cài lại từ đầu còn ko đc nữa thì tìm cá computer khác mà thủ
Chúc bạn thành công

Khổ nỗi bây giờ iTunes ko nhận máy em lun.Em có 3 máy tính lun mà:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

kuchiwara1701

bấm 2 nút jữ im khi nào nó lên cái dây cáp và đĩa la đc nối vs itunes rồi vào rétore lại...mình biết vậy mà làm cái minh xong ko ra gì