• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Máy N70 có triệu chứng lạ, hiện lên 1 cái khung nhấp nháy...

Status
Không mở trả lời sau này.

toeic

không biết sao máy của mình dạo gần đây có triệu chứng lạ. máy không làm không mở chương trình gì Nhưng có lúc mình mở ra xem thì thấy 1 cái khung nhỏ hiện ở phía dưới chữ Mobi phone với nội dung sau: (Rec 1243 sec) cái khung này nhấp nháy và sô 1243 là số giây tăng dần lên. Mình restart lại máy thì không còn triệu chứng trên nữa.
mong các bạn giúp đỡ

Taki7610

Unlock_GSM
không biết sao máy của mình dạo gần đây có triệu chứng lạ. máy không làm không mở chương trình gì Nhưng có lúc mình mở ra xem thì thấy 1 cái khung nhỏ hiện ở phía dưới chữ Mobi phone với nội dung sau: (Rec 1243 sec) cái khung này nhấp nháy và sô 1243 là số giây tăng dần lên. Mình restart lại máy thì không còn triệu chứng trên nữa.
mong các bạn giúp đỡ

Bạn tháo sim-thẻ nhớ ra thử xem,lấy sim khác gắn vào coi còn không?.Nếu còn "format sơ lại" xem hết không nhé!

Kojiro

Super V.I.P
mong các bạn giúp đỡ

:)) Có thể bạn đã dùng Pm ghi âm cuộc gọi, rec là record, nó đang chạy ngầm đấy. Bạn vào chương trình ghi âm tắt nó đi. Nếu bạn dùng Killer Totall recal thì nhấn đồng thời nút gọi và joytick trái nha.

Chắc máy bạn còn dư bộ nhớ lắm đây :p

nguyenvansang

Well-Known Member
mong các bạn giúp đỡ

Máy bạn đang bật chức năng ghi âm mà! Tìm xem nó là thằng nào rồi tắt tính năng Auto Rec đi!

toeic

thanks các bạn. hôm bữa mình nghiên cứu và đã tìm ra vấn đề. mình mới cài chương trình ghi âm băng fim' tăt. nhưng chưa sử dụng lần nào..nên không biết... giờ đã tìm ra và biết tại sao như vậy. thanks all

Status
Không mở trả lời sau này.