• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Máy P1i ổ C k có folder Tele

haha1985

Cho em hỏi, máy SE P1i của em thì ở trong C/Resource k có folder Tele thế nghĩa là làm sao ạ.. Eco có được tự tạo 1 folder tele k ah, hum qua em làm thế là phải up lại firmware

kakineri

Cho em hỏi, máy SE P1i của em thì ở trong C/Resource k có folder Tele thế nghĩa là làm sao ạ.. Eco có được tự tạo 1 folder tele k ah, hum qua em làm thế là phải up lại firmware

Bạn cứ tạo thoải mái.không sao đâu:)

tommynguyen1961

bi tinh trang nhu ban voi con P990i cua minh luon ne. hehe
Posted via Mobile Device

Các ban cứ mở swisspro lên vào thư mục C/resource rồi sau đó click vào menu Swiss Mgr Pro sau đó chọn new folder và tạo folder mới có tên la Tele.
Sở dĩ máy của 2 bạn ko có folder này có thể là do bạn ch7a mod bất kì 1 bộ icon nào hoặc trong bộ icon các bạn mod ko có hổ trợ phần này nên trong máy các bạn ko có đấy thôi.
chúc các bạn vui.

hunter7890

tinh hinh la tuy con chip san xuat o dau phat sinh ra loi trong wa trinh cai dat va tao folder do ban. chu minh tung mod sound ... rat nhieu roi.
Posted via Mobile Device

eternal_vnn

mod sound liên quan gì đến folder Tele hả bạn???
bạn mod call log mới động vào C/resource/Tele chứ?
mà bạn là thành viên cáp 2 rồi vẫn không tuân theo quy tắc gõ tiếng Việt là sao?làm khó anh em đọc bài quá!