• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Máy Palm Treo 750 micro thu nhỏ?

palm750v

con máy treo 750 này của em nghe thì bình thường nhưng lúc nói thì bên kia nghe nhỏ..với wm6.0..khi up rom lên 6.5 của bac trandinhkhon thì bên kia lại nghe lớn hơn hình như là do có hỗ trợ chức năng micro AGC thì phải....nhưng bản rom 6.5 này còn nhiều lỗi hơn 6.0....xin được hỏi các bác là có phần mềm micro AGC nào như vậy không để cài cho WM6.0?.........help me............"

trandinhkhon

sao lại ko có bạn?
Ban vào setting-->system xem cái Microphone Gain...
đã có bản fix lỗi KeyGuard rùi đó.
dòng palm này mình thấy ít pác xài qué,nen topic vắng we..bùn thịt

trandinhkhon

bạn xem thử máy bên kia sound phone chỉnh có nhỏ ko?
cũng có lúc sóng chập chờn vậy bạn?

palm750v

nhưng mình cài bản 6.0 thi không có microphone Gain mà....hình như dòng palm treo này nò thế ah'...micro tieng nhỏ...mình có đứa bạn dùng con này nhưng mic nhỏ nên chuẩn bị tậu con palm treo pro....máy bên kia thì đối với máy tốt thì đỡ.. với mấy máy loa nhỏ thì ......hichic

palm750v

uh ở mình người dùng palm treo còn ít.so với RIM..nhưng không sao? ít mới độc phải không bác:)):))

palm750v

up rom 6.0 mà đâu thấy AGC micro đâu... hình như không hỗ trợ áh....thế có bác nào máy palm750 bị hiện tượng micro thu nhỏ không nhi?....nhiều lúc tức thật,,,,,bên kia cứ bảo mình là vừa ăn bánh chưng ah......thế có tức không....có cách nào không nhỉ.....

trandinhkhon

máy mình palm cingular vẫn bình thường mà bạn.mình thử đàm thoại với con o2 MiniS-G3 của mình rất tốt tiếng nghe trong và rõ.