• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mấy pro tìm hô em game cho N3250 với !!!

s7_single

mấy bác pzo tìm hộ em mấy game XXX cho N3250 có đuôi *.sisx or *.sis or 8.jar (176x208) ;;) hì, em tìm trong mấy cái topic kia dù xài cho Resize 176x208 nhưng dow về giải nén copy vào máy để setup thì toàn hok chạy dc à ... mong mấy pzo giúp với ^^ nghik mấy cái game nè chút cho đỡ chán :D ... em cám ơn nhìu ^^!;;)

kp_enter

mấy bác pzo tìm hộ em mấy game XXX cho N3250 có đuôi *.sisx or *.sis or 8.jar (176x208) ;;) hì, em tìm trong mấy cái topic kia dù xài cho Resize 176x208 nhưng dow về giải nén copy vào máy để setup thì toàn hok chạy dc à ... mong mấy pzo giúp với ^^ nghik mấy cái game nè chút cho đỡ chán :D ... em cám ơn nhìu ^^!;;)

cái này chắc pải đặt hàng riêng bzo CongVoi (sorry Mod trước nhé:p)

cuongfpt

arhehe bạn thích game gì mình thì đầy game luôn

dung1291985

Cái thể loại 3 chữ "Ích Xì" này ko có sis hay sisx đâu, chỉ có java thui bạn nhé >:)

đầy game 3250 mà ,đuôi sis hay sisx cũng có cả,mỗi tội bác phải chịu khó tìm quanh các diễn đàn thôi,cứ tìm game multi screen là ok hết.Có bro nào nghiên cứu được vụ N-gage 2.0 cho 3250 không nhỉ?