• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Máy tính đa năng!

Status
Không mở trả lời sau này.

caubevodanh76

bạn có hình ảnh ko? nếu có thì post lên được ko? để mọi người xem biết nó ra sao nữa chứ ...

Kojiro

Super V.I.P
bạn có hình ảnh ko? nếu có thì post lên được ko? để mọi người xem biết nó ra sao nữa chứ ...

Hìhì,thông cảm nha bạn,muốn có hình cũng được nhưng mà mắc công mình phải cài chương trình vào máy wá,thôi thì bạn cứ dùng thử đi,cũng được lắm,cho xem ngày âm lịch,xem bạn sống được bao nhiêu ngày từ lúc sinh ra tới giờ luôn đó...nói chung có nhiều cái để khám phá lắm.

Hi vọng bạn hài lòng hen!
:)

PhamHoangVu

Mình gửi hình của Soft Calculator 2.0 lên cho các bạn đây.
Soft này đã đc việt hóa rồi, sao lại có thể post ở đây đc vậy, nhờ mod. chuyển topic này sang đúng chổ của nó nhá.

Hình minh họa:

Kojior lần sau bạn post soft thì phải có hình mình họa kèm theo nhá.

Asmodis

Cái phần mềm này lúc khởi động em thấy hiện rõ ràng cái FPTMobile ra mà! Em có lâu rồi nhưng ít dùng vì nó load chậm quá! HÌnh như em down ngay trên trang của FPT!

horkbajir

cái này có tính năng đo khả năng xử lý của dế các bác ạ, mọi người test rồi gửi ảnh lên đây đi :D

Status
Không mở trả lời sau này.