• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Máy Tính Điều Khiển Điện Thoại-MyPhoneExplorer-PC_UIQ3.0

CongVoi

Super V.I.P
MyPhoneExplorer---pc

Là phần mềm quản lí: Tin nhắn(Có thể gửi tin và nhận tin nhắn),Danh bạ,lịch,Cuộc gọi,Quản lí file...Ngay trên máy tính của chính bạn .Dùng trực tiếp bằng Bluetooth :D:D:D

Sau một thời gian dùng chương trình này,thấy thú vị nhất là có thể nhắn tin bằng bàn phím máy tính :)):))

Đây là hình ảnh lúc ấn để viết tin nhắn:

Nó báo chạy như thế này:

Là đã gửi thành công rồi đó.Cái này chỉ chạy đến hơn một nửa thui.

Lúc nhận được tin nhắn:
20080522_37a858d6751d55f8b243RAjbPaaae3OY.bmp

Nó sẽ báo như vầy.:D:D

USER: PDAVIET
PASS: PDAVIET

HOẶC: DOWNLOAD TẠI ĐÂY

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
CÁI NÀY GỮI TIN NHẮN NHƯ VẬY CÓ MẤT TIỀN KHÔNG VẬY BẠN

TẤT NHIÊN LÀ CÓ RÙI :)):)).CÁI NÀY NÓ GIÚP QUẢN LÍ MÁY BẠN THUI MÀ.TIN NHẮN VẪN HIỆN SỐ MÁY CỦA BẠN,KHÔNG MẤT TIỀN MỚI LẠ :mad:):mad:)

dinhquy

2,96mb sao bữa trước bác nói với mình là 20mb hả làm mình tưởng vậy nên nhác down. Tối này thấy mạng chạy nhanh nên vào down thì thấy có 2,96mb mừng quá :D:D:D

CongVoi

Super V.I.P
2,96mb sao bữa trước bác nói với mình là 20mb hả làm mình tưởng vậy nên nhác down. Tối này thấy mạng chạy nhanh nên vào down thì thấy có 2,96mb mừng quá :D:D:D

Cái 20Mb đấy còn khủng hơn cái này cơ.Nhưng tìm được cái này rùi thì thui,khỏi pót cái kia.:D:D.Nhẹ nhẹ cho dễ download >:)

at007

bác congvoi làm ơn up bình thường cho a e dễ down,up kiểu này down khó khăn quá,down hoài mà chẳng được,mặc dù điền đúng user và pass

yeutinh

Sao cái chương trình này khi mình sync thì đến mục danh bạ trên phone là nó báo OBEX error vậy các bác ?

CongVoi

Super V.I.P
bác congvoi làm ơn up bình thường cho a e dễ down,up kiểu này down khó khăn quá,down hoài mà chẳng được,mặc dù điền đúng user và pass

Bạn phải viết HOA mới được.Cả User và Pass ý.:D:D

CongVoi

Super V.I.P
Sao ít người dùng vậy chời!!Mình vừa thêm một links nữa cho các bạn dễ down rùi đó :D:D

snowy_boy

bác congvoi cho e hỏi làm thế nào để chuyển tin nhắn từ p990 sang máy tính vậy :( e sync rồi mà vẫn ko thấy hiện j :(