• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Máy tính FX-602P UIQ3.0 Version 2.0(18)#17 (Update 3/6/09)

Caohieu88

Thanks anh nhé! Hóa ra anh làm bên xây dựng, khi nào em có tiền xây nhà riêng sẽ PM cho anh :p, hiện tại cứ bám bố mẹ đã ^ ^ :))

votranphu

soft quá hay, dân kỹ thuật mà wên đem Casio theo thì còn cái này cứu cánh. UIQ muôn năm

tri_etech2008

Thank bác tommy nhé, cái máy tính này tiện thật đấy. He he, em đang ôn thi cao học, cài máy tính vào máy thấy thích quá. Bác với em cùng ngành nghề với nhau đấy

tri_etech2008

Bác có tài liệu nào hay hay về kết cấu BTCT mà đuôi prc không?thỉnh thoảng đem ra đọc tý. E làm bên lĩnh vực môi trường nên cũng không được học kỹ mấy cái món kết cấu này lắm

lucky000

Bác có tài liệu nào hay hay về kết cấu BTCT mà đuôi prc không?thỉnh thoảng đem ra đọc tý. E làm bên lĩnh vực môi trường nên cũng không được học kỹ mấy cái món kết cấu này lắm

muốn đuôi gì thì conver ra là được ngay ấy mà! còn tài liệu BTCT thì vào trang ketcau.com mà down ,nhiều lắm! Nhưng đọc vui thôi nhé, không phải dân trong nghề đừng bày vẽ tính toán cái gì hộ ai để đến lúc thi công nó gãy ụp xuống thì lúc ấy lại chuyển sang hỏi cách trốn lệnh truy nã thì vừa!

tommynguyen1961

những vấn đề này chúng ta ko nên bàn trong diễn đàn thì hay hơn các bạn ạ.Để tránh làm loãng chủ đề. Có gì thì anh em có thể pm riêng cho nhau nhe.
Cám ơn các bạn nhiều.

loading1709

Các bác có "ki" của Abakus không cho em xin với, em thấy cái máy tính đó hay quá mà nó chỉ cho dùng thử 15 ngày. Em có cái "ki" "D56850B8244197B7C6CFEA3F409046EB" mà nó không chịu, điền vao nó bảo cám ơn đã đăng kí nhưng khi mở lại lần sau nó vẫn hiện cái chữ dùng thử 15 ngày. Em cám ơn.

Caohieu88

Casio FX-602P Trial Scientific Calculator Version 2.0(18)

Casio FX-602P Trial Scientific Calculator Version 2.0(18)​

History
Version 2.0(18): Bug fixes.
Version 2.0(16): FA-2 Cassette-Interface and FP-10 Thermal-Printer Simulation. New set-up dialogue. Set-up, Printer and switch-on can now be used without the aide of a menu. File names are now human readable.
Version 1.2(7): Fix GSBP4 bug, fix display bug, reduce download size.
Version 1.2(4): Bug fixes for infinity results.
Version 1.1(13): Bug fixes and Nokia 5800 compatibility.
Version 1.1(1): Several Bug fixes.
Version 1.0(4): Fixed minor bug in Manual GOTO.
Version 1.0(3): Fixed minor bug in Single-Step-Debugger, improved documentation, reduced download size.
Version 1.0(2): First public release