• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Máy tính không nhận ổ cứng của Flyer!

cuongdtrinh1

Các anh chỉ em với. Dạo gần đây tự nhiên con Flyer của em không hiện ổ cứng trong nữa. Nó chỉ hiên được thẻ nhớ gắn theo thôi( chế độ kết nối Disk Drive) Hic. Em đã thử nhiều cách rồi mà không dc. Giúp em với!!!

summon_rain

Giống em rồi :(
Mấy hôm trc còn Flyer của em còn kết nối bình thường với máy tính được,thế mà hôm nay nó lại giở chứng :( Ko có 1 thông báo nào về việc máy đc kết nối với PC. Cứ cắm vào là máy tự sạch dù đã vào setting,connect to PC để chỉnh tắt Ask me nhưng vẫn ko được,tải HTC sync về cũng ko nhận :( Ai giúp em với!

summon_rain

Giống em rồi :(
Mấy hôm trc còn Flyer của em còn kết nối bình thường với máy tính được,thế mà hôm nay nó lại giở chứng :( Ko có 1 thông báo nào về việc máy đc kết nối với PC. Cứ cắm vào là máy tự sạch dù đã vào setting,connect to PC để chỉnh tắt Ask me nhưng vẫn ko được,tải HTC sync về cũng ko nhận :( Ai giúp em với!