• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

McKinley W8 Launcher v1.00_S60v5^3AnnaBelle - Giao diện WindowsPhone8 cho symbian

Dragon459

Manager
McKinley W8 Launcher v1.00_S60v5^3AnnaBelle
Giao diện WindowsPhone8 cho symbian

Giới thiệu:

McKinley W8 Launcher là một ứng dụng dạng widget sẽ thay đổi giao diện điện thoại symbian của bạn thành giao diện windows phone 8

Tính năng:

Khi bạn khởi động W8 Launcher bạn đã có giao diện mới của Wp8 mới với thanh trạng thái đơn giản (nó chỉ hiển thị cường độ tín hiệu mạng và mức pin) và tiles với các phím tắt cho ứng dụng phổ biến nhất trong điện thoại của bạn (tin nhắn, danh bạ , nhật ký, lịch, cài đặt, máy ảnh, bộ sưu tập, cấu hình, quản lý các tập tin, ghi chú, máy tính và máy ghi âm).

Hình ảnh

Xem thêm các ảnh khác

No image
Link download

McKinley W8 Launcher v1.00_S60v5^3AnnaBelle

Chỉnh sửa cuối:

hdgv

cài thử -> chọt vô -> chờ -> không thấy gì hết -> gỡ bỏ -> done :)

MinhThang

Manager
cài thử -> chọt vô -> chờ -> không thấy gì hết -> gỡ bỏ -> done :)

Nhiều ứng dụng thông tin hỗ trợ cho V5 nhưng khi test thì không được, mình test trên N8 thì ok.

hdgv

Mình biết mod dragon post bài thì chuẩn rồi, chỉ là không hiểu tại sao máy mình lại thế, mình dùng CFW N97 cho X6.

Dragon459

Manager
Khỉ thật. Bị khóa chức năng chia sẻ file rồi.Dạo này up file bên Android không có nén vào nên bị xử rồi. X_X
Public sharing function has been deactivated for your account

=======================

Đã thêm link download mới rồi nhé

Chỉnh sửa cuối:

thainguu

Symbian nhà mình vẫn còn đc quan tâm tốt quá! Mừng cho a e nhà mình. Em lên đây để nói lời chào tạm biệt với anh em, cảm ơn anh em sau một thời gian dài gắng bó đã giúp đỡ em rất nhiều... chúc a e nhiều may mắn thành công! :) Giờ em đag dùng Pantech Sky, vẫn sẽ có dịp gặp a em thôi, hj.