• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner 1.6.X - CHẶN CUỘC GỌI VÀ SMS

teen_hot_crazy

Mình bị lỗi này nè Trường ơi !!!!!

Mình bị lỗi này nè T ơi !!! xin giúp mình với .Mình có gửi file nén kèm theo nè . thanh nhìu

Nguyenson318

Loay hoay cài được ngon lành, nhưng tạo Danh sách đen từ danh bạ khi gọi vào vẫn đổ chuông ầm ầm... Bác nào có bài hướng dẫn cụ thể 1 chút cho anh em biết! thanks

Zenki

Super V.I.P
Loay hoay cài được ngon lành, nhưng tạo Danh sách đen từ danh bạ khi gọi vào vẫn đổ chuông ầm ầm... Bác nào có bài hướng dẫn cụ thể 1 chút cho anh em biết! thanks
Sao bạn không thử dùng iBlacklist nhỉ :-?

Nguyenson318

Sao bạn không thử dùng iBlacklist nhỉ :-?

Thanks bạn! Mình cũng đã cài iBlacklist rùi, bản Việt hóa hẳn hoi, vậy mà khi cài đặt xong gọi vào vẫn đổ chuông như thường... Có lẽ mới dùng iPhone nên hơi gà. Mong bạn hướng dẫn cụ tỷ về iBlacklist nhé!!! Thanks

NDang

Thanks bạn! Mình cũng đã cài iBlacklist rùi, bản Việt hóa hẳn hoi, vậy mà khi cài đặt xong gọi vào vẫn đổ chuông như thường... Có lẽ mới dùng iPhone nên hơi gà. Mong bạn hướng dẫn cụ tỷ về iBlacklist nhé!!! Thanks

Pác chỉnh trong iBlackList rùi reboot iPhone thử xem, mình toàn reboot là okie ko àh :D