• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner 1.6.X - CHẶN CUỘC GỌI VÀ SMS

XuanTruong

Super V.I.P
Tiếp tục Update phiên bản mới MCleaner 1.6.4.1!:D

BruceNguyen

Download file đính kèm về và chép vào theo đường dẫn: private / var / stash / Applications
Set 755 => Reset lại iPhone!;;)

Hoặc có thể tìm trên Cydia với tên MCleaner và cài đặt cũng đc bạn àh!:D

File .deb dùng Winspc đó bạn!:D

em đã chep file .deb vao đúng địa chỉ pác hướng dẫn và cũng đã reset máy lun nhưng đâu thấy cái icon chương trình xuất hiện đâu. phải làm sao mới đúng đây các pác ??????

XuanTruong

Super V.I.P
em đã chep file .deb vao đúng địa chỉ pác hướng dẫn và cũng đã reset máy lun nhưng đâu thấy cái icon chương trình xuất hiện đâu. phải làm sao mới đúng đây các pác ??????

File deb thì phải gõ chính xác dòng lệnh thì mới được, chứ chỉ Copy không thì không thấy icon là phải rồi!:))

aphodit

Các bác cho em hỏi là tại sao khi em cài xong thì nó cứ báo là "error Mcleaner is not installer property , please reinstall" . Lỗi này là sao ạh :(

E

evnd1

Guest
Em search trên Cydia chỉ thấy bản 1.6.1 các bác nhỉ.

hôm bác XuanTruong giới thiệu 1.6.4.1, nghĩ bụng sao bác nhanh thế. Kiểm tra trong cydia vẫn thấy 1.6.4, thế mà hôm nay lại có bạn nói 1.6.1. Cũng có thể do source khác nhau nên dẫn đến kết quả search sẽ khác. Tại thời điểm hiện tại với source iSpazio vẫn là 1.6.4 thôi

wonbin85

Mình dùng phần mềm Iphone Tunnel Suite v2.7 để add app "mcleaner.deb" vào Iphone 3g fw 2.2.
Đã chép file "mcleaner.deb" vào /root của iphone thành công. Nhưng khi thực hiện bước tiếp theo là mở Terminal lên đánh lệnh " dpkg -i mcleaner.deb" vào thì nó xuất hiện những câu báo lỗi như vầy:

Using username "root".
Ricky: ~ root# dpkg -i mcleaner.deb
dpkg: eror processing mcleaner.deb (--intsall):
cannot access archive: No such file or directory
Errors were encountered while processing:
mcleaner.deb

Như vậy là lỗi gì vậy, các bác xem giúp mình với. Thanks !

E

evnd1

Guest
tại sao phải khó khăn thế? bạn cài MCleaner 1.6.4 trên cydia rồi theo cách trong bài đầu tiên mà bác Phạm Quang đưa ra là chạy thôi, phức tạp quá làm gì

wonbin85

tại sao phải khó khăn thế? bạn cài MCleaner 1.6.4 trên cydia rồi theo cách trong bài đầu tiên mà bác Phạm Quang đưa ra là chạy thôi, phức tạp quá làm gì

Mình đã có kiếm thử source Mcleaner trên Cydia mà ko thấy. Bạn hướng dẫn mình tìm source nhé. Vừa mới sử dụng Iphone hơn tuần nên còn nhìu cái chưa biết quá 8-|

E

evnd1

Guest
Mình đã có kiếm thử source Mcleaner trên Cydia mà ko thấy. Bạn hướng dẫn mình tìm source nhé. Vừa mới sử dụng Iphone hơn tuần nên còn nhìu cái chưa biết quá 8-|

mới một tuần thì cứ từ từ, tìm hiểu các bài viết trước, ít nhất trong chủ đề này vì mọi người cũng đã đề cập vấn đề của bạn rồi.
nếu muốn chiến luôn thì bạn add source: http://www.ispaziorepo.com/cydia/apt/ (thường jail break hoặc update cydia đã có source trên rồi).

IPHONE12

c.trình này muốn chặn các số không có trog danh bạ thỉ cài đặt ra sao vậz?

lazycat0111

Máy em ở cơ quan ko download được file CC.
Bác nào giúp em với.
IMEI của em là: 011775001662927
Thanks

XuanTruong

Super V.I.P
Máy em ở cơ quan ko download được file CC.
Bác nào giúp em với.
IMEI của em là: 011775001662927
Thanks

File đính kèm mà không Down được thì bó chiếu!:)) Không thảo luận và Share K@y trên PV các Bạn nhé!;;)