• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner UIQ3.0 - PM Chặn Cuộc Gọi Bản Việt Hóa

sonsbv

Sau một thời gian dùng phần mềm này mình thấy một điều bất tiện là mỗi khi khởi động lại máy thì luôn phải chạy phần "start service" để khởi động chương trình này. Mình đã để chế độ "auto start" rồi nhưng vẫn không được. Có bạn nào biết chỉ giúp với. Tks.

kentv009

Sau một thời gian dùng phần mềm này mình thấy một điều bất tiện là mỗi khi khởi động lại máy thì luôn phải chạy phần "start service" để khởi động chương trình này. Mình đã để chế độ "auto start" rồi nhưng vẫn không được. Có bạn nào biết chỉ giúp với. Tks.

ủa trong phần cài đặt của hệ thống có phần chạy tự động (auto) mà...bạn SON dùng bản việt hóa đi cho dễ....:p

bạn ơi sao cái này mình cài cho G900 lại ko dc vậy bạn, mình đang sài G900 , bị làm phiền quá, mong các bạn gửi giúp mình bản để cài , thanks dc hồi âm sớm nhất nhất ,
SOS

NokuaN70

Well-Known Member
bạn ơi sao cái này mình cài cho G900 lại ko dc vậy bạn, mình đang sài G900 , bị làm phiền quá, mong các bạn gửi giúp mình bản để cài , thanks dc hồi âm sớm nhất nhất ,
SOS

Máy của bạn đã hack chưa? Nếu đã hack rồi thì cài dc chứ sao lại không? Còn chưa thì bạn tìm topic HD hack phone, làm xong bạn sẽ cài dc thôi. Đang online bằng mobile nên không dẫn link giúp bạn dc, bạn chịu khó tìm nhé.

Posted via Mobile Device

redipro

SOS

Bạn wa bên phần hướng dẫn hack phone hack xong rồi vào cài lại là dc