• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner v2.2 Beta - Chặn cuộc gọi, tin nhắn Pro (Cập nhật)

tuanloc1

MCleaner v2.2 Beta - Chặn cuộc gọi, tin nhắn Pro (Cập nhật)

Cập nhật mới:

1. Thêm chức năng rung báo kết nối khi gọi đi, để giúp bạn tránh được sự xâm nhập của bức xạ điện thoại di động
2. Cải tiến các trình đơn chính để tăng mức độ công cụ.
3. Tăng sức mạnh từ Quản lý muc khởi động, giúp: xem \ đóng \ mở khởi động từ các mục khởi động, có giá trị tiết kiệm bộ nhớ điện thoại.
4. Tăng số lượng giám sát các mục khởi động.
5. Thêm tính năng khởi động lại điện thoại nhanh chóng, thuận tiện.
6. Tăng sức mạnh tăng tốc, tốc độ quét các mục khởi động để điện thoại khởi động nhanh.
7. Tối ưu hóa các dịch vụ chặn tin nhắn SMS,MMS ổn định hơn.
8. Thêm tính năng hiển thị cường độ, tín hiệu truy cập mạng wifi, mạng, hoạt động rõ ràng hơn
9. Tối ưu hóa bảo mật riêng tư.
10. Giải quyết vấn đề không thể mở được tin nhắn riêng tư.
11. Giải quyết lỗi đọc tin nhắn riêng tư.

CHÚ Ý: Các bạn cài bản gốc trước. Sau đó cài bản TiengViet để có bản VI nhé!

kienvp

MCleaner 2.20 Beta S60v3/5/^3 VI bởi Kienvp@SymPViet

Bản này mình đã xử lý mấy từ tiếng Trung .bác nào đã cài rồi thì cứ thế cài đè .bác nào chưa cài thì cài đặt theo hướng dẫn ở bài #1 .

kienvp

Chậm chân mất rồi. Buồn 1 giờ. :( :( :(

chậm cài gì vậy bác .chắc vừa VH xong phải không .post đi cho anh em thưởng thức .mỗi người vh thì có phong cách riêng khác nhau .bản nào chất lượng hơn thì anh em xài.

tainangkientruc

Bạn ơi!làm ơn cho mình hỏi?mình tải tập tin tại sao không được nhỉ?mình kích đúp vào mà nó chạy ra 1 trang attachment.php (1x1)trắng xóa nhỉ.mình muốn tải thì làm cách nào nhỉ?cảm ơn bạn!

tytlove04

Bạn ơi!làm ơn cho mình hỏi?mình tải tập tin tại sao không được nhỉ?mình kích đúp vào mà nó chạy ra 1 trang attachment.php (1x1)trắng xóa nhỉ.mình muốn tải thì làm cách nào nhỉ?cảm ơn bạn!

mình cũng vậy? bạn nào giúp mình với...