• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner_v2.1_VI_SymPViet

nguyenson_44

Sướng hơn ở chỗ nó sẽ (và chắc là không) xuất hiện mấy cái chữ Hồ Cẩm Đào í mà. Bản 2.01 này công nhận chức năng mở rộng nên mình rất khoái. Chỉ tức mấy cái chữ Hồ Cẩm Đào thôi.

romano81

Mình sài bản 2.01. Khi thực hiện cuộc gọi từ danh bạ thì nó lại xuất hiện thêm dòng chữ màu đỏ ở trên là sao vậy nhỉ? Nhưng không phải là tất cả đều như vậy. Mình thử thì có số liên lạc bị như vậy nhưng có số lại không bị? Chẳng hiểu sao. mong mọi người giải đáp giùm. thanks

hunterviet

Well-Known Member
Mình sài bản 2.01. Khi thực hiện cuộc gọi từ danh bạ thì nó lại xuất hiện thêm dòng chữ màu đỏ ở trên là sao vậy nhỉ? Nhưng không phải là tất cả đều như vậy. Mình thử thì có số liên lạc bị như vậy nhưng có số lại không bị? Chẳng hiểu sao. mong mọi người giải đáp giùm. thanks

Đó chắc là dòng chữ quảng cáo pm thôi bạn ạ, ko có gì nghiêm trọng đến cuộc gọi đâu, cả người nghe và người gọi để nhìn thấy dòng chữ màu đỏ đó (Nếu vậy dễ bị lộ là ta đang sử dụng PM này lắm:-?)

MaiDinh

Đó chắc là dòng chữ quảng cáo pm thôi bạn ạ, ko có gì nghiêm trọng đến cuộc gọi đâu, cả người nghe và người gọi để nhìn thấy dòng chữ màu đỏ đó (Nếu vậy dễ bị lộ là ta đang sử dụng PM này lắm:-?)

Theo mình biết thì đấy không phải là quảng cáo mà chức năng hiển thị thông tin số máy gọi đi và đến (gần như FS Caller vậy). Có thể tắt đi được đấy.

MaiDinh

Bản này vẫn 100% đó chứ chỉ có 2 lỗi tí thôi.

Không hẳn là chỉ có 2 lỗi, bạn ạ. Nguyên cái chức năng tuỳ chỉnh của Privacy bị mất tác dụng (chọn rồi thì lại nhảy ra màn hình Records Log), mà các chức năng này lại rất quan trọng.

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Không hẳn là chỉ có 2 lỗi, bạn ạ. Nguyên cái chức năng tuỳ chỉnh của Privacy bị mất tác dụng (chọn rồi thì lại nhảy ra màn hình Records Log), mà cái này rất quan trọng.

Bạn có hiểu mình nói không vậy? Mình đang đề cập lỗi ngôn ngữ Việt hóa chứ không phải lỗi sử dụng.

MaiDinh

Bạn có hiểu mình nói không vậy? Mình đang đề cập lỗi ngôn ngữ Việt hóa chứ không phải lỗi sử dụng.

Vâng, mình hiểu rồi. Đúng là việc Việt hoá không có lỗi (trừ 2 lỗi giống bản tiếng Anh) mà lỗi mình đề cập lại là lỗi chương trình.
Cảm ơn bạn đã tận tình.

MinhThang

Manager
Vâng, mình hiểu rồi. Đúng là việc Việt hoá không có lỗi (trừ 2 lỗi giống bản tiếng Anh) mà lỗi mình đề cập lại là lỗi chương trình.
Cảm ơn bạn đã tận tình.

Bạn cài bản tiếng Anh xem nó có bị lỗi chức năng đó không nhé, mình chưa test nên không biết, nếu bản tiếng Anh không bị lỗi đó, thì anh em sẽ fix lại bản VH.

huynhduchuy

Help me

Mình đang sd bản 1.4, đang sd rất tốt, nhưng nó lại báo đây là bản trial mình chỉ còn có 9 ngày nữa thôi,
Mình đã thử bấm 0000, 00000 nhưng vẫn ko đc
Mong ace giúp đỡ để có key pm này :((

MinhThang

Manager
Mình đang sd bản 1.4, đang sd rất tốt, nhưng nó lại báo đây là bản trial mình chỉ còn có 9 ngày nữa thôi,
Mình đã thử bấm 0000, 00000 nhưng vẫn ko đc
Mong ace giúp đỡ để có key pm này :((

Đăng ký với 8 chữ số bất kỳ bạn nhé.

joeho

Bạn ơi cho hỏi, sao mình vào chỗ remove của điện thoại để remove version cũ mà không thấy. Vui lòng chỉ mình cách remove đi. Thnks

Taybac

Well-Known Member
Máy E71 của mình đã hack rồi , cài các phần mềm khác vô tư mà sao ko cài được phần mềm này nhỉ , nó bào "... Không được hỗ trợ "
Ai có bản ENGLISH cho mình xin để cài thử xem sao ??

w2k

Máy E71 của mình đã hack rồi , cài các phần mềm khác vô tư mà sao ko cài được phần mềm này nhỉ , nó bào "... Không được hỗ trợ "
Ai có bản ENGLISH cho mình xin để cài thử xem sao ??

pác dùng thử pm Momate mà a MinhThang da post xem sao. Thú vị hơn Mclean đó.

Posted via Mobile Device

sgking21

mình cài trên E72 rồi, có vẻ nặng hơn ACM mà, ACM có khoảng chừng 400Kb à, cái này tới hơn 800Kb, nhưng chỉ có 1 bực mình là khi có số đt bàn gọi tới thì nó hay hiện 1 dòng chữ Anh (Trung Hoa Anh Hùng :D) ở phía góc trên màn hình, chẳng biết nó nói gì mà lại che mất đi hiển thị thông tin thuê bao của KPD, nên mình remove luôn, cài lại ACM cho nó lành :D
Dù sao cũng thanks bác troly nhiều

MinhThang

Manager
mình cài trên E72 rồi, có vẻ nặng hơn ACM mà, ACM có khoảng chừng 400Kb à, cái này tới hơn 800Kb, nhưng chỉ có 1 bực mình là khi có số đt bàn gọi tới thì nó hay hiện 1 dòng chữ Anh (Trung Hoa Anh Hùng :D) ở phía góc trên màn hình, chẳng biết nó nói gì mà lại che mất đi hiển thị thông tin thuê bao của KPD, nên mình remove luôn, cài lại ACM cho nó lành :D
Dù sao cũng thanks bác troly nhiều
Mỗi người 1 nhu cầu, mình cũng chỉ dùng ACM thôi, vì thấy nó đơn giản và ổn định.

hhieu

bạn ơi....hồi trước mình đã có sử dụng ứng dụng nài.....nhưng nó bị đơ....như kiểu bị virus....giờ mìn mún cài lại.....nhưng khi cài vào điện thoại........thì nó báo......được bảo vệ từ nhà cung cấp do ứng dụng không an toàn.....bạn giúp mìn với.......bị nháy máy quá trời

MinhThang

Manager
bạn ơi....hồi trước mình đã có sử dụng ứng dụng nài.....nhưng nó bị đơ....như kiểu bị virus....giờ mìn mún cài lại.....nhưng khi cài vào điện thoại........thì nó báo......được bảo vệ từ nhà cung cấp do ứng dụng không an toàn.....bạn giúp mìn với.......bị nháy máy quá trời

Nó báo gì kệ nó cứ yes cho nó vào là đuợc.