• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCS: S.T.A.L.K.E.R - Thể loại game hành động

shadow141206

Thanks anh nhiều ;;). Không biết điều khiển như thế nào nhỉ ??? Chắc không linh hoạt như sử dụng chuột máy tính đâu nhỉ :D. Hy vọng bot không quá khó :D

Kojiro

Super V.I.P
á à,giám ăn cắp game này của s60v3 kia à,chực chực hok đc đâu,test òi chơi dở ẹc có phiên bản half life òi kìa

Ăn cắp là sao bạn? Game của S60v3 bạn không cài được vào UIQ đâu đấy nhé!

Bạn cần xem lại phát ngôn!

lethingochang

á à,giám ăn cắp game này của s60v3 kia à,chực chực hok đc đâu,test òi chơi dở ẹc có phiên bản half life òi kìa

Nó gì ăn cắp nghe thấy ghê. Lớn rồi mà sao ăn nói ngọng ngịu quá vậy bạn?bị cà lăm hả?(hỏi thiệt chứ không có ý gì đâu nhe).
Đây là diễn đàn cho UIQ3 mà chứ có phải s60 đâu.Đừng đi trên mây nữa nhe.

khoa123

thui sợ ông anh vip cao híu del bài tui nữa thì chết,mà chị hay anh gì đi qua khu s60v3 game lục ra đi là thấy ok,huhuhuu ông vip kia dám del bài tui,dạ từ nay em bít lỗi òi àh

tmt1

các cao thủ chuyển qua dùng cảm ứng thì dễ đi762u khiển hon

hellboy424

thui sợ ông anh vip cao híu del bài tui nữa thì chết,mà chị hay anh gì đi qua khu s60v3 game lục ra đi là thấy ok,huhuhuu ông vip kia dám del bài tui,dạ từ nay em bít lỗi òi àh

xin lỗi bạn nói vậy hơi thiếu lịch sự với mọi người trong đây, bài bị del là đúng rồi, bài bạn chẳng có chút giá trị nào cả để đó mọi người chỉ đánh giá bạn thôi, bạn phải cam ơn caohieu mới đúng

NHL294

Ôi, games này chơi chóng mặt wá, kết nối bluetooth dc thì hay phết nhẩy :D