• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MDC 1.3 - Danh bạ MCallShow [63 Tỉnh Thành]

Status
Không mở trả lời sau này.

HaChau

Super V.I.P
Hiện tại, trang chủ đã bị quá tải và đóng nên MDC cũng chặn luôn các hoạt động này.
Dự án sẽ open lại khi có điều kiện.

Mong các bạn thông cảm vì sự bất tiện này.

HaChau

Super V.I.P
Máy chủ đã hoạt động trở lại nhưng mình đã quyết định dừng mọi công việc các bạn đang làm dở để giữ quyền chủ động.
Mong các bạn thông cảm cho việc thay đổi này vì thời gian vừa qua anh em làm hăng quá nên ảnh hưởng đến nguồn dữ liệu. Mình không dám nói chắc chắn về vấn đề này nhưng cố gắng rằng chúng ta vẫn sẽ có dữ liệu để sử dụng trên iPhone.

AntiPlus

Các bạn có thể download dữ liệu TP.HCM với 481.848 số điện thoại trong giai đoạn 1 đã tải xong. Khi nào dữ liệu TP.HCM full thì sẽ up lại cho các bạn download lại.

huabachdang

Sao em nối file mdb lại thì ko sử dụng được vậy mấy anh ơi, trong khi để file mdb riêng từng tỉnh thì lại được :( mấy anh giúp em với.

pdana

Không sử dụng được thế nào, giai đoạn nào bạn phải nói rõ chứ, có thể là do bạn chưa chọn file trong chương trình.

huabachdang

Em nối 5 file lại thành 1 file 84.mdb rồi cho vào thư mục mdb trong MCallShow thì ko hiện tên tuổi gì cả, trong khi để 1 file rời cho vào thì hiện tên, địa chỉ đầy đủ. Ý anh nói chọn file trong CT là sao vậy? chỉ em với. Tks

AntiPlus

Đã ghép xong dữ liệu 10 tỉnh/TP trong giai đoạn 1 gồm những địa phương: TP.HCM (481.848 số), Kiên Giang, Hải Phòng, Nghệ An, An Giang, Sóc Trăng, Vĩnh Long, Trà Vinh, Hà Tĩnh, Tây Ninh.

Giai Đoạn 1 (10 tỉnh/TP) ==> Download

hacklongem

data ho chi minh

Đã ghép xong dữ liệu 10 tỉnh/TP trong giai đoạn 1 gồm những địa phương: TP.HCM (481.848 số), Kiên Giang, Hải Phòng, Nghệ An, An Giang, Sóc Trăng, Vĩnh Long, Trà Vinh, Hà Tĩnh, Tây Ninh.

Giai Đoạn 1 (10 tỉnh/TP) ==> Download
Bác làm cho dữ liệu tp/ho chi minh hoàn chỉnh luôn đi còn thiếu nhiều lắm .Cám ơn bác nhiều

anhdeptrai_1505

Tôi đã lấy xong dữ liệu của tỉnh Đồng Tháp rồi, nhưng khi import vào Database thì bị lỗi font, nếu mở file txt bằng Notepad++ thì vẫn hiện đúng tiếng Việt. Làm sao để khắc phục lỗi này vậy?

bluestars

các bạn lấy đc data ĐTDĐ của Đà Nẳng hay vậy, có cách nào lấy được các tỉnh khác không

anhdeptrai_1505

Tôi thấy phần mềm MCallShow này vẫn chưa ổn lắm, cụ thể là khi search ra được thông tin của 1 số điện thoại nào đó, nếu các field thông tin (ví dụ địa chỉ thuê bao) dài vượt khỏi chiều rộng màn hình thì không có cách nào để xem trọn vẹn nội dung của nó hết. Tôi đã thử nhiều cách nhưng vẫn không được.

Status
Không mở trả lời sau này.