• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mechanismo{GAME TRÍ TUỆ}2

nouvu2372

LÀ 1 GAME DỰA TRÊN CÁC ĐỊNH LUẬT VỀ VẬT LÝ HỌC,BẠN PHẢI HẾT SỨC SÁNG TẠO VÀ NHANH TAY ĐƯA CÁC ĐỒ VẬT ĐẾN VỊ TRÍ THÍCH HỢP THEO YÊU CẦU CỦA TỪNG MÀN ĐƯA RA.CÓ THỂ SẼ HƠI ĐAU ĐẦU 1 TÍ NHÉ:D
VỚI 60 MÀN
VÀ 60 ĐỘ KHÓ
60 THỬ THÁCH ĐƯA RA
CÓ NHIỀU ĐỒ VẬT NGỘ NGHĨNH
THÍCH HỢP CHO TRẺ EM VÀ NGƯỜI LỚN

thanhtungqng

Wow cái game này chơi từ hồi dùng N-gage, giờ lại có trên s60v3 bác nouvu2372 sưu tầm đồ chơi hay đó

thanhtungqng

Bác hư 3 lần, còn em thay 3 lần N-gage thì sao, đến giờ vần thèm chơi N-gage nhất là trò Fifa 2 người qua Bluetooth

nouvu2372

Bác hư 3 lần, còn em thay 3 lần N-gage thì sao, đến giờ vần thèm chơi N-gage nhất là trò Fifa 2 người qua Bluetooth

Àh cái không có chơi.Không hiểu tại sao không thích chơi đá banh.Nhưng có thằng anh chơi tới sáng đêm cái đó:-?.Không hiểu có gì vui:p

conmanho20022000

ngày xưa mình cũng chơi 1 trò loại như thế này, nhưng là trêb PC, kô biết cái này có hay bằng bản trên PC kô.

louislolitta

Mình ghiện trò này lâu rồi, nhưng hình như nó ko hỗ trợ cho màn hình 320X240 thì phải ?

louislolitta

Thanks, Đã test, kô chơi được, vì màn hình nó nằm dọc. Thay vì nằm ngang đằng này nó nằm dọc, đâm ra cả trò chơi chỉ quá bé. HIx. thanks bạn đã làm giùm

nouvu2372

Thanks, Đã test, kô chơi được, vì màn hình nó nằm dọc. Thay vì nằm ngang đằng này nó nằm dọc, đâm ra cả trò chơi chỉ quá bé. HIx. thanks bạn đã làm giùm

Xoay màn hình rùi chơi thử xem bạn?;;);;),Àh chụp lại hình cho mình coi sửa lỗi coi có đc không?Cài thử hết 2 file chưa?