• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Media ۩۞۩ TTPod S60v5 SymbianOS9.x Signed ★Anh_Việt

panrai

Super V.I.P
Trước tiên mình xin gởi lời cảm ơn chân thành đến 2 bạn Super Mod KojiroVIP Kieu_Phong đã Anh hóa ứng dụng này.
Do chủ đề trước toàn tiếng Trung nên anh em không thích sử dụng và hôm nay được sự giúp đở của 2 bạn nên bài viết được hoàn thiện hơn.
Một lần nửa thay mặt tất cả các bạn gởi lời cảm ơn chân thành tời 2 bạn:D
Tính năng :
TTPOD

Lưu ý : Đến hiện tại thì chỉ các máy hack mới sài đc, còn máy chưa hack thì sign đi rồi dùng tạm

Tính năng mớí :

1. Hỗ trợ Album Art
2. Hỗ trợ thêm "new list", dùng và quản lý mục nhạc cá nhân đơn giản và hiệu quả hơn!
3. Sửa lỗi "will not allow any tone"
4. ID3 tag editing có thể sửa được với các định dạng MP3/WMA/AAC và nhãn ID3v1/ID3v2
5. Hỗ trợ nhãn Album vàhỗ trợ cả Theme của máy...
6. Thêm tính năng tua nhanh, tua theo thơi gian chọn, hỗ trợ bản nhạc với thời gian dài...
7. Hỗ trợ thêm nhiều skin grammar, để công việc làm skin thêm thú vị hơn
8. Thêm hiệu ứng Humanization , làm cho đôi tai bạn cảm giác âm thanh thật hơn!
9.Thêm tính năng hỗ trợ phím tắt visual đầy màn hình...
10. Chọn lọc lời nhạc với 3 hiệu ứng: Karaoke ok mode / current row fade / lyrics around and Align Center, showing the effect of free combination, more want to see the lyrics

- Chú ý :
Các bạn down về cả 3 fife trên sao đó cài vào bình thường như mọi ứng dụng khác
Trình tự cái đặt như sau :
1. Install TTPod trước
2. Nếu ứng dụng báo lổi hãy cài em nầy vô: Patch 4 run TTPod là sẽ mở đc ứng dụng
3. Ứng dụng này là phải có nó giúp chúng ta di chuyển tất cả các file nhạc ra rất dể dàng, các bạn nhìn hình thấy các mũi tên đúng ko
4.cài xong tất cả các bước trên thì vào thẻ vào resource, chép file English vào resources/app là ok:))
- Khuyết đểm
Phải nói không có gì mà chê được các bạn ơi, cũng giống như s60v3 thôi:)), chỉ cần việt hoá nửa là ok:))

Chỉnh sửa cuối:

panrai

Super V.I.P
Vẫn còn 1 số khuyết điểm của TTpod các bạn thông cảm vì vẫn còn vài chổ tiếng chung,anh em dùng rồi cho ý kiến nhé:))

panrai

Super V.I.P
E đang tính Anh hóa trước rồi Việt hóa sau. Bản này còn chưa hoàn thiện đưa cho a KJR test thử. Ai ngờ đã up nhanh thế :D

anh đã nhờ kJR hổm ngày và sáng nay KJR mới cho anh test thử ai nhè quá ok,phải nhờ em và anh thắng rồi

HaiBanh

Em cài rồi nhưng thấy khó thao tác quá, khi vào danh sách ko back ra main menu để chình lớn nhỏ dc, ko bấm option dc khó kéo danh sách nhạc lên xuống dc..có ai bi như e ko :(

panrai

Super V.I.P
Một lần nữa thay mặt toàn thể anh em gởi lời cảm ơn tới vip kieu_phong đã tận tình giúp đở và cho ra bản việt hóa hoàn chỉnh

Cách sử dụng :
cài xong tất cả các bước trên thì vào thẻ vào resource, chép file đính kèm vào resources/app là ok
thế là ta đã có bản tiếng việt hoàn hảo​

vanchinh

mình cũng bị tình trạng giống bạn HAIBANH cài vào được mà khó dùng quá các bạn có thể nói rõ hơn được không

panrai

Super V.I.P
mình cũng bị tình trạng giống bạn HAIBANH cài vào được mà khó dùng quá các bạn có thể nói rõ hơn được không

làm sao mà khó sài đc bạn,thì mình dùng Ct hổ chợ đó nó sẽ ra bàn phím ảo và sao đó bạn duy chuyển nhửng phím thôi,làm thử đi nhé

spectre1

Bạn phải cài bàn phím ảo vào mới sử dụng được.

daylightbmw

mình làm theo mấy pro mà thấy toàn ra o vuong ko à. không sài được. nhờ mấy pro chỉ lại giùm nha. thanks nhìu

panrai

Super V.I.P
mình làm theo mấy pro mà thấy toàn ra o vuong ko à. không sài được. nhờ mấy pro chỉ lại giùm nha. thanks nhìu

tháo thẻ nhớ trờ về trang 1 kéo xuống dưới cùng có tập tin đính kèm đó bạn chép file đó vào đường dẫn này là ok thôi resources/app

panrai

Super V.I.P
hack minh so nhat la hack minh lam may chuc lam ui ma ko duoc !!!!!!!!

Bạn làm theo từng bước này nhé.

Trước tiên qua đây :http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=47527
làm xong bước này thì tiếp
Sau đó đem đi sign làm theo bước này : http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=47471
Cuối cùng làm theo bước này : http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=48552
Và cuối cùng máy bạn đã hack thành công,mạnh sức mà cài PM vào

nguyentri80

lam on cho minh hoi ti lam the nao de co duoc ung dung nhu the nay za pa kon . ạ bit lam on chi minh thank thank nhieu nhieu
PhotoHandler.ashx