• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MediaSafe.v2.0.8.S60v3_Bảo mật thông tin nhạy cảm của bạn

nguyenson_44

Nova.Epoc.Systems.MediaSafe.v2.0.8.S60v3_Việt hóa

Những ai đã sử dụng điện thoại đều thấy được tầm quan trọng của việc bảo mật các thông tin nhạy cảm cá nhân. Cụ thể:
  • - Bạn có bộ sưu tập các hình nhạy cảm của cá nhân riêng tư không muốn người khác thấy.
  • - Bạn có các tập tin âm thanh ghi lại các cuộc đàm thoại hoặc bản ghi cuộc họp trong kinh doanh không thể bị tiết lộ.
  • - Bạn có nhật ký ghi các công việc cần làm không muốn ai biết.
  • - Bạn cần bảo mật những đoạn phim tế nhị, riêng tư của mình ...

MediaSafe sẽ làm cho bạn các việc đó :D:D:D

Các chức năng chính:

MediaSafe.v2.0.8.S60v3 - PM bảo mật các thông tin cá nhân, có chức năng mã hóa tất cả các thông tin nhạy cảm cá nhân như: Các tệp Hình ảnh; Âm thanh; Ghi chú cá nhân và các tệp Video cá nhân qua hình thức mã hóa tốc độ nhanh và cho phép xem lại ngay chính trong MediaSafe bằng cách tự động kết nối với các pm đặc thù của máy như: máy nghe nhạc, xem phim ... Rất thuận tiện trong việc xem và xử lý thông tin của người dùng.

Các bạn hãy khám phá thêm nhé. :D

Nếu bài viết thực sự có ích đối với bạn thì hãy click THANK ủng hộ tinh thần cho mình nha. :D:D:D

Chỉnh sửa cuối:

hoabattuvn_tt

Thằng này với Advanced Device locks Pro thì phần mềm nào tốt hơn các bác! Riêng Advanced Device locks Pro tùy thuộc vào bộ nhớ máy nếu đoạn Video lớn không bảo mật được. MediaSafe khóa thư mục được không? Thanks!

nguyenson_44

Thằng này với Advanced Device locks Pro thì phần mềm nào tốt hơn các bác! Riêng Advanced Device locks Pro tùy thuộc vào bộ nhớ máy nếu đoạn Video lớn không bảo mật được. MediaSafe khóa thư mục được không? Thanks!

Advanced Device locks Pro bảo mật dữ liệu trên bộ nhớ máy do đó ít người dùng chức năng bảo mật dữ liệu của nó. Còn MediaSafe bảo mật dữ liệu trên thẻ nhớ, dop đó tiết kiệm được tài nguyên bộ nhớ máy.

hunterviet

Well-Known Member
Advanced Device locks Pro bảo mật dữ liệu trên bộ nhớ máy do đó ít người dùng chức năng bảo mật dữ liệu của nó. Còn MediaSafe bảo mật dữ liệu trên thẻ nhớ, dop đó tiết kiệm được tài nguyên bộ nhớ máy.

Tức là cái này bảo mật dữ liệu trên thẻ nhớ đúng ko anh? Thế nó có thể mã hóa cho các pM trên máy được ko ạ??? Em chưa lấy máy text được

nguyenson_44

Tức là cái này bảo mật dữ liệu trên thẻ nhớ đúng ko anh? Thế nó có thể mã hóa cho các pM trên máy được ko ạ??? Em chưa lấy máy text được

Nó không thể mã hóa cho các pM trên máy được đâu em. Chỉ các nội dung anh nêu tại bài số 01 thôi.

Chúc vui :D

hunterviet

Well-Known Member
Nó không thể mã hóa cho các pM trên máy được đâu em. Chỉ các nội dung anh nêu tại bài số 01 thôi.

Chúc vui :D

ý em là bảo vệ những thứ anh nêu ra tại bài 1 trong thẻ nhớ vậy có thể bảo vệ cả trên máy được ko a??

nguyenson_44

ý em là bảo vệ những thứ anh nêu ra tại bài 1 trong thẻ nhớ vậy có thể bảo vệ cả trên máy được ko a??

Theo anh thấy nó sẽ bảo mật các dữ liệu các thư mục. Cụ thể là ở các thư mục gồm: E:\Images; E:\Sounds và E:\Videos. Còn mục Ghi chú thì pm này cho phép lập Ghi chú mới trực tiếp trong pm, ngoài ra còn kết nối đến những nội dung ghi chú do chương trình của máy tạo ra có trên máy (anh Ko biết ở thư mục nào :D) cho phép ta bảo mật trên những file ghi chú đó.

hnthanh09

mình đã test kỹ rồi, nó không bảo vệ được hình ảnh mình lưu vào bộ nhớ máy, chỉ bảo vệ dữ liệu trên thẻ nhớ thôi. Mình đã sử dụng lâu rồi nhưng bây giờ mới nhận ra điều này!

nguyenson_44

Nghĩ cho cùng thì có ai lưu dữ liệu trên máy đâu các bạn. Nó chẵng an toàn hơn mà còn gây nặng máy nữa:D:D.

khoa123

Nghĩ cho cùng thì có ai lưu dữ liệu trên máy đâu các bạn. Nó chẵng an toàn hơn mà còn gây nặng máy nữa:D:D.
Posted via Mobile Device mấy pác k thanks mà còn nói lời cay đắng với ng ta sao? Pác k test thì để anh em tét chứ,:D

langthang5252

Posted via Mobile Device mấy pác k thanks mà còn nói lời cay đắng với ng ta sao? Pác k test thì để anh em tét chứ,:D

Đúng rồi. Người ta có công làm cho mà dùng còn lên tiếng nhỏ to. Không tet mời đi chỗ khác.X-(

quang868

Cho mình xin mã đăng ký đi bạn ! Cám ơn bạn rất nhiều . IMEI:352255015572237 !!!!!Rất mong được hồi âm !!!!!

nguyenson_44

Cho mình xin mã đăng ký đi bạn ! Cám ơn bạn rất nhiều . IMEI:352255015572237 !!!!!Rất mong được hồi âm !!!!!

Khởi động pm --> Nhập mã bảo vệ. Sau đó bật menu và chọn Đăng ký. Nhấn 00000 và dùng thôi.

Chúc thành công.:D:D:D

salemok

Minh dùng N0kia 5800 Xm. Đã cài đặt thành công.
Nhung khi chay no báo Ứng dụng này chỉ làm viẹc ở khu vực ấn độ là sao

w2k

mình đã cài vào máy và dùng 5 số 0 nhưng vẫn báo lỗi. xin pác cách khắc phục IME 355740026017758, N5320xm

bremen

có cái này rùi thi nhất quả đất,ko ai xâm phạm dc những gì mà mình thường ko bảo vệ dc.
cảm ơn nhiu nha

nguyenson_44

mình đã cài vào máy và dùng 5 số 0 nhưng vẫn báo lỗi. xin pác cách khắc phục IME 355740026017758, N5320xm

Bạn thử remove và cài lại xem sao. Mình cài và đăng ký 00000 bình thường. Chắc chắn là những người đã down về và cài bình thường đấy thôi. Nếu không thì họ đã hỏi trên topic rồi

w2k

Bạn thử remove và cài lại xem sao. Mình cài và đăng ký 00000 bình thường. Chắc chắn là những người đã down về và cài bình thường đấy thôi. Nếu không thì họ đã hỏi trên topic rồi

có lẽ thử dùng 4 ngón xong rùi cài lại xem sao.mấy lần trước mình cài bản T.A vào nhưng cũng bị tình trạng này. thử cài Việt Hóa xem sao nhưng cũng vẫn thế. cố gắng test típ xem sao.