• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Melon Voice Inbox v2.50 S60v3 S60v5hộp thư thoại.vh Trunghuy90

Trunghuy90

Melon Voice Inbox v2.50 S60v3 S60v5.vh Trunghuy90(crack full)
pm có chức năng tự bắt máy và cũng tự trả lời cuộc gọi theo thiết lập của bạn.nói đến pm này chắc ace không phải ai khác,ai cũng biết,nên Trung Huy không giới thiệu thêm.
Pm này chức năng tương tự như AnsMachime Mà anh xitrumbinhduong post.nhưng điểm đặc biệt ở pm này là đc crack sẵn,nên khỏi xin sỏ key nữa,khác ở chỗ nữa là 1 file đính kèm nhưng 3 lần cài đặt.Đã bị Trung Huy mod icon,vì không có ảnh tương thích với icon nên mình đành túm tạm 1 cô người mẫu chân dài vào làm icon,kích cỡ ảnh không khớp vs icon,nên nhìn nó hơi bị chấm phẩy vs mấy em icon đã cài trong máy.hơ...hơ...
vậy nhá,ok
DOWLOAD

Trunghuy90

bỏ file lời chào vào đâu bác ?
Hay chỉ cho ghi âm lời chào mới ?

mình có thể tạo lời chào sẵn ra và thay đổi nếu muốn.không cho phép lấy nhạc chuông để làm lời chào.mà phải tạo lời chào ở chính pm này.lời chào ghi được sẽ được save ở tập tin âm thanh.ok

xitrumbinhduong

TrungHuy em vào đây mà lấy icon nào đẹp thì lấy nha. Có thể để dành, Icon mặc định xấu quá thì thay giống như ứng dụng Spider áh ;;)

Trunghuy90

TrungHuy em vào đây mà lấy icon nào đẹp thì lấy nha. Có thể để dành, Icon mặc định xấu quá thì thay giống như ứng dụng Spider áh ;;)

ui..! Em cũng là thành viên của tinhte sao lại không biết chỗ này hay vậy nhỉ!thank anh duythanh 1 lần nữa nè.đẹp quá.
P/s:sao tới 14 người dow pm do Trunghuy VH mà cấm thấy ai hồi âm 1 câu nào nhỉ,trả lẽ có ma hay có trộm à.
Quá thấy vọng,quả này chắc em phải nghỉ VH thui,anh duy thanh ơi?
Hit...hit...

huyroby

minh da bo rat nhieu thoi gian de nghien cuu cai interactive voice call master nhưng cuoi cung cung ohai po tay khong the thiet lap tu dong tra loi. Thay ban vh phan mem nay minh dung thu xem hok bik co hu duoc ket qua tot hok nhung minh van cam on ban nhe vi minh van them khat co phan mem tu dong tra loi nhu the nay :d sorry nha minh online bang dien thoai nen hok viet tieng viet co dau duoc

phamkimbang

không thấy link lun. MÌnh use bản 1.11 nhưng thấy lời thoại( phát lại thì to)
khi người ta goi đến nghe bé xíu ah. Khong bit bản ni có khá hơn k