• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Menu Editor mod v 3.7.0.Đổi tên các ứng dụng hỗ trợ E71

Status
Không mở trả lời sau này.

q630666

Menu Editor mod v 3.7.0 - ứng dụng đổi tên các ứng dụng khác trong menu. bản cập nhật. Việt hoá.chạy trên python.

Dòng máy hỗ trợ: N73,E63, E71, E66, 6124, N82, N95, N81, 6121, 6120, 5700, 6110, E90, 6290, N95, N76, N96, N79, 6650,N78, 6220...

Nguồn : Tinh tế.

thanhlongnd

e thấy bên tinhte có bản 4.0.0 rùi ko bit đúng ko

Đúng rùi bạn à, phiển bản 4.0 và có 3 bản mod icon, icon trong menu ( dùng để thay icon thư mục )

Phần mềm này có phiên bản nào cài trên ổ E ko ạ...

Phần mềm chạy nền python nên nếu muốn cài ổ E thì python cũng phải cài ổ E. Và nếu bạn muốn, TL sẽ mod riêng cho bạn 1 bản cài ổ E :)

q630666

Đúng rùi bạn à, phiển bản 4.0 và có 3 bản mod icon, icon trong menu ( dùng để thay icon thư mục )
Bạn post bản này lên cho mọi ng luôn đi.Bản này có hỗ trợ E63.e71 ko bạn ?

q630666

bạn bị lỗi font ? Ý bạn là bộ icon gì ? bạn cứ up lên mình xem giúp bạn đc ko?
Tức là bạn úp cái Menu editor bản mới lên.Nếu có thể thì add hộ mình bộ icon nào đẹp đẹp.Có icon Tuch thì tốt.Cám ơn bạn.
PS:Online bằng Skypy viết tiếng việt nên lỗi fonts :D

thanhlongnd

Tức là bạn úp cái Menu editor bản mới lên.Nếu có thể thì add hộ mình bộ icon nào đẹp đẹp.Có icon Tuch thì tốt.Cám ơn bạn.
PS:Online bằng Skypy viết tiếng việt nên lỗi fonts :D

TL đã mod 1 bản icon siêu đẹp rùi. Cứ chờ bác up icon lên xem như nào rùi up cả

Bác ko có thì TL sẽ up bản kia lên, icon socbay imedia bác biết rùi chứ, TL đã xin phép bác tacke và thêm nhìu icon lung linh.

q630666

TL đã mod 1 bản icon siêu đẹp rùi. Cứ chờ bác up icon lên xem như nào rùi up cả

Bác ko có thì TL sẽ up bản kia lên, icon socbay imedia bác biết rùi chứ, TL đã xin phép bác tacke và thêm nhìu icon lung linh.
Bạn up lên cho mình và các anh em xài đi.Mình ko biết làm thế nào để trích bộ icon từ theme ra cả.Hix.Bạn up lên luôn bộ của bạn nhé .Thanks

thanhlongnd

Ở đây mình up luôn cả 3 bộ mình mod nè, bạn dùng và thay đổi nha :

Hình minh họa có thể không chính xác 100% do mình làm lâu rùi nên không nhớ chính xác lắm, nhưng xoay quanh 3 bản thôi :

Bộ icon 1 không nhớ hình :(

Bộ icon 2

Bộ icon 3

p/s: Bản này đã Việt hóa khá chuẩn nên TL không Việt hóa lại, chỉ mod nên thông tin vẫn để nguyên người Việt hóa nha :)

DinhTuan

Ở đây mình up luôn cả 3 bộ mình mod nè, bạn dùng và thay đổi nha :

Hình minh họa có thể không chính xác 100% do mình làm lâu rùi nên không nhớ chính xác lắm, nhưng xoay quanh 3 bản thôi :

Bộ icon 1 không nhớ hình :(

Bộ icon 2

Bộ icon 3

p/s: Bản này đã Việt hóa khá chuẩn nên TL không Việt hóa lại, chỉ mod nên thông tin vẫn để nguyên người Việt hóa nha :)
khong co ban mod cho o E ha pro

Posted via Mobile Device

Auto

Bị update error thì phải vào appmng xóa gì vậy bạn.
Posted via Mobile Device

q630666

Mình dùng python vào máy nên cũng chưa mod. Mà những pm hệ thống nên cài vào máy cho ổn định bạn à
Cả 3 bản trên mình cài vào E71 đều ko đc.Mình cài Python thẻ.Nhưng cài 3 cái trên vào cả thẻ cả máy đều ko đc bạn ạ.Bấm vào ko phản ứng gì :D

thanhlongnd

Bị update error thì phải vào appmng xóa gì vậy bạn.
Posted via Mobile Device

Bị update erro có thể bạn vào E và C/system xóa hết các file .txt đi xem.

Bản này TL build lâu rùi nên có thể bị lỗi trùng txt giới thiệu

Cả 3 bản trên mình cài vào E71 đều ko đc.Mình cài Python thẻ.Nhưng cài 3 cái trên vào cả thẻ cả máy đều ko đc bạn ạ.Bấm vào ko phản ứng gì :D

Có thể bạn phải xem lại bộ python, hoặc cùng cài hết tất cả vào máy. Mình xài bình thường trên E63, E71 đâu khác :)

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.