• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Menu Editor mod v 3.7.0.Đổi tên các ứng dụng hỗ trợ E71

Status
Không mở trả lời sau này.

kienlantq123

anh ơi . e nghịch cái này giờ cái Media của e71 bị ẩn mất rùi . còn mỗi dòng media ở dưới thui . mà tự nhiên e ấn vào cái menu editor lại ko vào đc . e ko mún 4 mat lại đâu . lại phải cài lại từ đầu . a xem giúp em với. à e đã *#7780 nữa rùi nhưng ko đc . huhuhu

vuong234

Member
anh ơi . e nghịch cái này giờ cái Media của e71 bị ẩn mất rùi . còn mỗi dòng media ở dưới thui . mà tự nhiên e ấn vào cái menu editor lại ko vào đc . e ko mún 4 mat lại đâu . lại phải cài lại từ đầu . a xem giúp em với. à e đã *#7780 nữa rùi nhưng ko đc . huhuhu
4mat đi bạn ơi! mình trước cũng thử nghịch cái này.:)) Muốn đổi tên ứng dụng thì dùng patch này nhé http://www.4shared.com/file/ZLZuKqc6/AllowRenameAndMoveFolders__2_.html Cóp vào thư mục patches trên thẻ, rùi apply nó trong Rompatcher là đổi tên ứng dụng thoải mái!

kienlantq123

4mat đi bạn ơi! mình trước cũng thử nghịch cái này.:)) Muốn đổi tên ứng dụng thì dùng patch này nhé http://www.4shared.com/file/ZLZuKqc6/AllowRenameAndMoveFolders__2_.html Cóp vào thư mục patches trên thẻ, rùi apply nó trong Rompatcher là đổi tên ứng dụng thoải mái!
acc. e chỉ bít hack bằng dr.web . mà mỗi lần 4mat là cứ hack hoài ko đc. mãi mới hack đc ý . giờ nó lại hiện lên rồi . nhưng là cái hình màu xanh . như kiểu mình tạo thư mục mới ý . chán

vuvantuonghd

các bạn có thể pót file đính kèm lên mediafire ko, tài khoản của mình ko tài nào mà tải đc trên pdaviet

MinhThang

Manager
các bạn có thể pót file đính kèm lên mediafire ko, tài khoản của mình ko tài nào mà tải đc trên pdaviet

File đính kèm hết hiệu lực chứ không phải do tài khoản của bạn, bạn có thể Searach trên google để tải.

Status
Không mở trả lời sau này.