• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mẹo(nhắn tin qua Bluetooth không dùng PM)

peacewar

Để tiết kiệm tiền khi nt trong lớp học nhiều bạn đã chọn nt qua Bluetooth vừa không tốn kém lại nhanh nữa nhưng nhiều khi máy của bạn mình lại không hỗ trợ PM nt qua Bluetooth hoặc bạn của bạn không cài cái đó.! Cách đơn giản áp dụng cho tất cả các máy Nokia có Bluetooth có thể chat chit với nhau trong phạm vi 10m (có thể máy hãng khác cũng dùng được nhưng mình mới thử trên Nokia).Cách làm như sau:
1.Bật Bluetooth lên (đây là điều tất nhiên)
2.Vào phần Notes,rồi hãy soạn bất kì cái gì bạn muốn dài bao nhiêu cũng được.
3.Chọn Options chọn send->Via Bluetooth rồi tìm thiết bị và ghép nối.
Như vậy là bên kia đã nhận được tin nhắn của bạn và gửi lại thì làm tương tự Vào Notes để soạn tin rồi chọn gửi qua Bluetooth.
Giờ thì tha hồ mà nc trong lớp mà không sợ bị phát hiện giảng viên có mà...:p:p
Các bạn test thử rồi cho ý kiến nhé.

peacewar

Còn nữa để cho máy tự động nhận tin từ bên kia gửi xang các bạn vào Paired devices chọn Set as authorised.Lần đầu ghép nối máy sẽ bắt nhập Pas 2 bạn thống nhất với nhau và nhập pas vào từ lần sau máy sẽ tự nhận y như tn đến vậy. Cứ thử đi nhé...

DreamLand

Cái này mình nghĩ không cần phải lập topic thế này.
Nhưng để lại, có thể có ích cho nhiều bạn khác !

anhcoj

Cái này mình nghĩ không cần phải lập topic thế này.
Nhưng để lại, có thể có ích cho nhiều bạn kh�c !

Cái này thì có lẽ ít ngừời là ko bít Dreamland ha. Nhưng rất đáng khen ngợi tinh thần chia sẽ của bạn ấy. Mún thank chủ topic nhưng onl đt...
Posted via Mobile Device

tuanhien98

Cái này thì có lẽ ít ngừời là ko bít Dreamland ha. Nhưng rất đáng khen ngợi tinh thần chia sẽ của bạn ấy. Mún thank chủ topic nhưng onl đt...
Posted via Mobile Device
mình nghĩ ko phả là ko bt đâu, làm thế này nó lâu, vs lại ngồi trog lớp thì dùng j nhiều đến blt, thi thố thì càng ko tiện, trừ khi 2đưá nhàn cư vi bất thiện, hehe!
Posted via Mobile Device

xem7610

Còn nữa để cho máy tự động nhận tin từ bên kia gửi xang các bạn vào Paired devices chọn Set as authorised.Lần đầu ghép nối máy sẽ bắt nhập Pas 2 bạn thống nhất với nhau và nhập pas vào từ lần sau máy sẽ tự nhận y như tn đến vậy. Cứ thử đi nhé...

Hehe làm vậy thì tụi nó sài hack blt rùi nghịc bậy thì chết. không khéo nó lại nạp vcoin bằng tài khoản của mình cũng nên

Posted via Mobile Device

peacewar

Hehe làm vậy thì tụi nó sài hack blt rùi nghịc bậy thì chết. không khéo nó lại nạp vcoin bằng tài khoản của mình cũng nên

Posted via Mobile Device

Hack BT chỉ làm treo máy thôi chứ sao mà như bạn nới đươc????? Làm gì có thằng nào qua BT mà nt lấy Vcoin được chứ?

hhkkll

@peacewar: sao lại ko hả bạn? Bạn đồng ý kết nối bluetooth với ngta thì chuyện gửi tn từ số của bạn, đc thực hiện bên kia là bìh thường. Ko tin bạn tìm pm candy, hack bluetooth xem.

wszullberg

hic, mem này lạc hậu quá, hack bluetooth có thể gửi tin nhắn , đọc tin nhắn xem log cơ mà. ko cần máy có hệ điều hành máy thường cũng có thể hack

peacewar

Vậy hả,giờ mới biết đến vdd này,từ giờ phải cẩn thận hơn mới được nhưng mà nt kiểu này toàn bạn bè với nhau ai lại làm vậy chứ..

thuyenb1

lần đầu nge nói hack BT nt từ số của nạn nhân đc. pm hack BT đó ở đâu vậy ? cho mình link đc ko? thanks