• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Meon v1.0.2 - Game đồ họa đẹp, dễ thương

Jay_Chou

Active Member
Yêu cầu: Android 2.1+

Tổng quan:

Meon là một trò chơi đố dễ thương và gây nghiện (Đây là một khái niệm mới).

oKtTHhUzpsaJVGTbv4u_wDfYG5n-Sy4CHhBY2i-al5WTWBq6Ez5Vs3zG7KHbNEGxAbk=w705

pc9szint1sZlf8FCYfAJpfOTYtq8MWQDD_Hhe8VEMJEME4Lwy1zYDQW95tkamgQDSJw
j8rkMRY5K39HIzZljodjLrjPtktrnejlmKV6DyD6SEhQJLENS2UtRv9ImQHObrmw16Am
_nGeC9rvyiW16zPYJZdJlUDg-AgwoAtmhOcJdyKHAdOzK6ZqG6cOPex39b6E7MZrK5k
Rjf3Y82pW-iqKl4ORUXxxHAQ6A8iksrJDaAdifEHvv89zZBP9C7NI-6ISKblxPjEYho

Năm 1997, Giáo sư Tagishaki, từ Tokyo Viện Cơ học lượng tử, tìm thấy các hạt cơ bản mới mà ông gọi là Meons. Trong trò chơi đố, bạn phải giải quyết hơn 120 các cấp Meons. Sử dụng Laser, Prism, Splitter và các công cụ khác nhau khác với ánh sáng tất cả các Meons và giải quyết Light Quest!

Các tính năng
• Dễ Thương Meons
• Magical Music
• Additive puzzles
• Hơn 120 các cấp để giải quyết
• Đồ họa HD
• Có thể chuyển vào SD

Chỉnh sửa cuối:

Jay_Chou

Active Member
Bạn test thử game The Sims feeplay chạy ok chưa .bạn

tình hình có bản TS freeplay cho 320x480 nhưng host nó đòi account VIP. tầm 20/6 mình leech về host VN xem. bây giờ thì chưa leech được. mình test được chắc chắn up lên cho bạn.

tuan_manh_1986

Bạn ơi mình dow 2 file về cài đặt chạy data điều bì báo dòng chữ như vậy nè (aserve error has occurrsd.Please visit www.eamobile.com/country gate to choose your country and click the customer support tink.(5002) là bị gì vậy bạn.thansk

Jay_Chou

Active Member
Bạn ơi mình dow 2 file về cài đặt chạy data điều bì báo dòng chữ như vậy nè (aserve error has occurrsd.Please visit www.eamobile.com/country gate to choose your country and click the customer support tink.(5002) là bị gì vậy bạn.thansk

bị lỗi down data mà. mình cũng bị vậy. thế nên mới phải down data sẵn.

tuan_manh_1986

Thì ra là vậy cho nên bạn mới kêu mình chờ tới ngày 20/6 là vậy thôi bạn cứ từ từ làm đi nha,à bạn có nick yahoo k vậy cho mình đi có liên lạc qua yahoo cho dễ được k.thansk

tuan_manh_1986

Bạn nè mình có lên google tìm game The Sims Feeplay thấy có trang web nước ngoài có file data đó bạn mà k nhớ bạn thử tìm đi cho màn hình 320x480 đó bạn như trang đó nằm ngay đầu thì phải.

saccerwin

ủa jay choi hồi mô chừ tớ thấy cậu bên suymbian mà bữa ni qua android rùi ah

Jay_Chou

Active Member
Bạn đây là link data http://uploaded.to/file/ssznhiw0
Đây là link apk http://uploaded.to/file/5ttcf5yy
Bạn thử đi test đi coi sao nha

mình cũng định down link này đây nhưng không có acc. nên đợi 20/6.
ủa jay choi hồi mô chừ tớ thấy cậu bên suymbian mà bữa ni qua android rùi ah

hì. tớ sang Android rồi. :D mới bán máy. ^^.
mà xem cái chữ kí kìa.
đã từ giã em c5-03 và chuyển sang sam sung galaxymini(buồn vì từ bỏ symbian thật )
cũng chuyển sang Android rồi hả?

Last edited by a moderator:

tuan_manh_1986

Vậy hả mình đâu biết sorry nha vậy thì mình đợi thôi mà sao bạn biết tới ngày 20/6 mới chơi được vậy bạn à bạn cho mình nick yahoo được k nick yahoo của mình nè (tuan_manh_1986@yahoo) có gì lên yahoo nói chuyện được k bạn.

Last edited by a moderator:

Jay_Chou

Active Member
Vậy hả mình đâu biết sorry nha vậy thì mình đợi thôi mà sao bạn biết tới ngày 20/6 mới chơi được vậy bạn à bạn cho mình nick yahoo được k nick yahoo của mình nè (tuan_manh_1986@yahoo) có gì lên yahoo nói chuyện được k bạn.

đã pm qua yahoo bạn rồi đó.

saccerwin

mình cũng định down link này đây nhưng không có acc. nên đợi 20/6.

hì. tớ sang Android rồi. :D mới bán máy. ^^.
mà xem cái chữ kí kìa.
đã từ giã em c5-03 và chuyển sang sam sung galaxymini(buồn vì từ bỏ symbian thật )
cũng chuyển sang Android rồi hả?

uh nhưng tớ chuyển qua android cũng lâu rồi quên thay chữ kí từ galaxy mini bán rồi đang dùng revo của hkphone. mà qua bên android này thấy cậu siêng post bài dễ sợ nha ở bên symbian giờ chắc chỉ còn daragon với chú em ddt chuyển sang yaying và ông ace laf tâm huyết thôi

Jay_Chou

Active Member
uh nhưng tớ chuyển qua android cũng lâu rồi quên thay chữ kí từ galaxy mini bán rồi đang dùng revo của hkphone. mà qua bên android này thấy cậu siêng post bài dễ sợ nha ở bên symbian giờ chắc chỉ còn daragon với chú em ddt chuyển sang yaying và ông ace laf tâm huyết thôi

:)). Sym bỏ đi hết rồi nhỉ? :D. bên Box v5 vẫn nhiều người qua mà, cậu hieuna cũng tâm huyết đấy chứ ^^. thế giờ cậu hoạt động Box nào thế? muốn dùng Sym lắm nhưng trước dùng em điện trở.... - phát điên lên mất ấy.

saccerwin

:)). Sym bỏ đi hết rồi nhỉ? :D. bên Box v5 vẫn nhiều người qua mà, cậu hieuna cũng tâm huyết đấy chứ ^^. thế giờ cậu hoạt động Box nào thế? muốn dùng Sym lắm nhưng trước dùng em điện trở.... - phát điên lên mất ấy.
uh bên symbian làm tớ ghét nhất là máy điện trở với game ko có đồ họa đẹp toàn hàng java ko qua bên android. mình từ bt xún lại đẳng cấp gà lại rùi với lại tớ chả bít post gì cả ah do android phân mảng tè le nên cứ lượn sơ sơ chém gió cho vui thôi ah