• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

METAL SLUG 3 v1.0 - đi cảnh bắn súng (Cập nhật v1.4)

venusian

Moderator
Máy mình chơi trò này được 1 lúc thì không hiểu sao lag kinh khủng (giống như đang chiếu chậm) không thể nào chơi được nữa. Mình cài vào máy của bạn mình cũng gặp tình trạng này. Có bác nào như mình không nhỉ???

Thử bản 1.2 mới đi bạn.

liveno

link ở box không cho share , không tải được bản 1.2

Chỉnh sửa cuối:

caominhtu36

Mình cài bản 1.2 vào dùng data của bản V1.1 vẫn bị giật tung xác (dùng Htc Sensation), ko biết có cần phải thay đổi bản data mới ko nữa hì

caominhtu36

mình đã thay đổi cả data nhưng ko ăn thua, vẫn bị giật tung xác pháo luôn, trò nay hay thế mà ko làm gì được tiếc quá

w2k

mình đã thay đổi cả data nhưng ko ăn thua, vẫn bị giật tung xác pháo luôn, trò nay hay thế mà ko làm gì được tiếc quá

đúng đấy, m chơi 1 lúc mà giật tung màn hình, lag. ko thể nào chơi đc :(

venusian

Moderator
Cập nhật METAL SLUG 3 v1.4

Có gì mới:
  • Thêm vào Window Mode, cho phép thiết lập các nút biểu tượng bên ngoài của màn hình trò chơi,
  • Chạm vào Icon Game Settings để đi tới “VIDEO OPTIONS” → “4:3 16:9 WINDOW” Chọn chế độ hiển thị của Game
  • Chức năng Autofire đã được thêm vào.
  • Chạm vào Icon Game Settings để đi tới “KEY CONFIGURATION” → “Autofire: ON:OFF” để kích hoạt hoặc vô hiệu hóa tính năng này.

Hướng dẫn cài đặt:
  1. Tải về file apk và data cảu Game ở link dưới bài.
  2. Gỡ bỏ phiên bản cũ sau đó mới tiến hành cài đặt phiên bản mới.
  3. Tiến hành cài đặt file apk của Game.
  4. Giải nén và chép data của Game vào thẻ nhớ theo đường dẫn /sdcard/Android/data/
  5. Mở Game và thưởng thức.

squallmtv

Máy LG Optimus 2X sao chơi dc 1 lúc là như phim quay chậm từ 1.0 đến 1.4 , chả hiểu :-/

venusian

Moderator
Máy LG Optimus 2X sao chơi dc 1 lúc là như phim quay chậm từ 1.0 đến 1.4 , chả hiểu :-/

Vấn đề này là vấn đề chung với tất các máy rồi bạn ạ.
Lỗi này là do Game. Hi vong nó sẽ đc sửa chữa ở phiên ban kế tiếp