• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Metal Slug 4 - Game trên PS2 cho UIQ 3.0

Caohieu88

Metal Slug 4

Thể loại Java

Vẫn là thể loại Game có nội dung cuộc chiến chống lại sự xâm lược từ ngoài trái đất, một mình bạn phải tả xung hữu đột trong mưa đạn từ kẻ địch. Mặc dù vậy, các chi tiết vui nhộn có trong trò chơi vẫn được giữ lại đầy đủ, 16 loại đạn dược (đã tính kèm đạn có các loại Machine), 4 tên trùm phải gọi là khổng lồ xuyên suốt 8 vòng chơi. Các loại đạn, những vụ nỗ, kẻ địch với đồ họa cao cấp, nhà sản xuất SNK Playmore USA đã loại bỏ được hoàn toàn những khiếm khuyết thường trực ở các game đi cảnh bắn súng. Ngoài ra âm thanh cũng được cải tiến đáng kể, tiếng la hét của kẻ địch khi trúng đạn, âm thanh của những viên đạn được bắn ra.... đều được xử lý một cách công phu, dể dàng tạo cho người chơi một cảm giác thích thú, hòa mình vào không khí của cuộc chiến tranh chống xâm lược của người ngoài hành tinh. Chúc anh em UIQ PV vui vẻ cùng Game này!!!

minhtattoo

mở hàng cho caohieu. minh ghiền mấy thể metal slug mà kô thấy ai post hết. nay có rồi. thankssssssssssssss!!!!!!!1

khoa123

:((huhu đi học thể dục gé vào tí mà cũng có nhìu game mới thế này à,quên đem theo dây cáp rùi huhu

vthien2404

Có chơi bằng bút cảm ứng được không Hiếu? Cái này là rambo lùn trên máy cầm tay ngày xưa đây mà.

shadow141206

Có chơi bằng bút cảm ứng được không Hiếu? Cái này là rambo lùn trên máy cầm tay ngày xưa đây mà.

Cái này chắc ko chơi bằng bút đc đâu bạn ơi !!! Đạn bắn vèo vèo, chọt sao kịp, không khéo đi lun cái màn hình mới ghê ;;)

cái này có chơi trên p1i được ko các bác, có ai test chưa?:|

Chơi đc !!! Cứ chơi thoải mái đi nhé bạn ;;). Nhưng phải bấm phím ALT 2 lần để chuyển sang bấm số thì mới đk đc ! :D

khoa123

haha ông cường tội nghiệp lần sau nhớ post có dấu nhá,spam tí để kím cái key kpd 3.0 gì đó ấy mà

dung9999cuong

xin lỗi các bác nhé.
các bác giúp mình cài game này với mình không cài được mình cám ơn trước nhé

vnpt1706

xin lỗi các bác nhé.
các bác giúp mình cài game này với mình không cài được mình cám ơn trước nhé

dung9999cuong xài máy loại nào? cài vào báo lỗi ra sao ,cụ thể mới giúp được chứ!

shadow141206

mình dùng p990i mình giải nén ra thì nó ra nhiều phai quá nên không biết cài sao cả

Sax, extract file Metal Slug 4_SE_240x320.zip thành Metal Slug 4_SE_240x320.jar rồi chép vào máy rồi install nha bạn !!! Bạn mà extract file Metal Slug 4_SE_240x320.jar thêm một lần nữa là ra một nùi files lun :|:|:|

dung9999cuong

123

hi mình cài được rùi cám ơn bạn nhiều nhé
bác nào có game contra với game nấm mario không cho mình xin với mình cám ơn trước nhé?

Last edited by a moderator:

Caohieu88

hi mình cài được rùi cám ơn bạn nhiều nhé
bác nào có game contra với game nấm mario không cho mình xin với mình cám ơn trước nhé?

Game của bạn đây, cài file sis gpfce trước, sau đó bạn thích trò nào thì cài trò đó nhé!!!

dung9999cuong

xin lỗi lại làm phiền bác nhé em em cài file sis gpfce rồi nhưng vẫn không cài được game bác ah

Caohieu88

xin lỗi lại làm phiền bác nhé em em cài file sis gpfce rồi nhưng vẫn không cài được game bác ah

Hic, xin lỗi bạn, ko phải là cài Game mà sau khi cài gpfce.sis thì bạn chạy chương trình và dẫn đường dẫn đến Folder để Game cho chương trình tự Load. Như vậy là có thể chơi luôn, ko cần cài ^ ^

spiderMoM

chơi trên P9 rất khó bấm phím, hình ảnh thì chậm chậm sao áh. P9 không nên chơi game này