• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[MF] Prince of Persia: Warrior Within v1.0.7

dn9116

bạn ơi, link part 6 die rồi.làm ơn cho mình link khác với.thanks bạn nhiều

hung_le

Bác chủ thớt ơi, down được 7 part rồi, còn part 6 bị die ,bác up lại part 6 giùm đi, cám ơn đã chia sẻ.

xuanchien

cho em hỏi em đi đến chỗ chọc thanh kiếm vào cái khe có mũi tên chỉ xuống song rồi có 1 cái cần gạt từ rưới nỗi lên song rồi mình xoay cần gạt dấy có các phiến đá nổi lên để vào cửa trên nhưng em ko biết làm sao để lên đc đó hoac đi đường nào các bác qua rồi chỉ giúp em với.thank.......

gaupretty

Prince of Persia update v1.0.8

Prince of Persia update v1.0.8

What's new
Updated for iPhone 4 and iOS 4
- Crisp & gorgeous high-resolution graphics to take full advantage of the iPhone 4 Retina Display
- Support for iOS 4 multitasking on compatible devices: switch between your favorite apps instantly

[DOWNLOAD]http://www.multiupload.com/L1VWKS7BNI[/DOWNLOAD]​

sonny

lâu rồi đi công tác không vào lai diễn đàn" chúc a e vui vẻ nhé, xi pam tý

ChisCA

trò này khó quá các bác ạ em chơi bao nhiêu lần mãi chưa qua đc cái bàn mà cái thằng do mấy con quạ tạo thành
em chơi đến đoạn này thì ko biết đi đâu nữa. mong các bác chỉ giáo

kunimi

Mạng cùi mía mà vẫn bỏ thời gian up cho mọi người thưởng thức, Thanhks bạn nhiều nha.

boydeptrai

Game này OS4 có chơi đc ko nhỉ? Mình mới cài 1 lần mà ko thấy icon đâu cả?

henrybin

link die rui bạn Prince of Persia: Warrior Within v1.0.7

link die rui bạn Prince of Persia: Warrior Within v1.0.7 link 6